ใครมีคู่มือรถ presea r10 บ้างครับ ขอหน่อย

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย pelinpinle, 13 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pelinpinle

pelinpinle New Member Member

83
    0
    0
    ขอคนน้ำใจงามเอื้อเฟื้อคู่มือรถ presea r10 ปี 93 หน่อยครับ
    พอดีเพิ่งได้รถมาครับ

2. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ใครมีช่วยจัดมาหน่อย

3. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    หาได้รึยังครับ....อิอิ

พึ่งเหนกระทู้

ถ้ายังเดี๋ยวส่งให้เลยครับ

4. Jack_Presea

Jack_Presea New Member Member

7
    0
    0
    ถ้าจะรบกวนขอด้วยได้ไหมครับ

5. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    หุๆ

6. เสก R10

807
    8
    0
    หะหะ R10 หรือ R11 ครับ

7. Jack_Presea

7
    0
    0
    เกรงใจเจ้าของกระทู้จัง ของผมอยากได้ของ r10 ครับ ท่านเจ้าของกระทู้ก็น่าจะ r10 เช่นกันครับ

8. เสก R10

807
    8
    0
    ได้เลยครับไงทิ้งเมล์ไว้ละกานจะส่งให้ครับ

9. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    มีR11 มั่งไหมคับ อยากได้เหมือนกัน เอาแบบเป็นFile อะ ไม่อยากได้แบบเป็นเล่ม

10. pelinpinle

83
    0
    0
    รบกวนคุณ Ake R10 ส่งให้ด้วยครับ

[email protected]

ขอบคุณในน้ำใจครับ

11. nueng b13

nueng b13 New Member Member

19
    1
    0
    ขอมั่งครับ R10 นะครับ อยากได้ด่วนๆเลยครับ

[email protected] ขอบคุณมากๆครับ

12. เสก R10

807
    8
    0
    รอแป็ปนะคร้าบกะลังจัดทำให้อยู่ครับ

13. Jack_Presea

7
    0
    0
    ของผม r10 อีเมล์ [email protected] ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบ

14. 13820015

13820015 New Member Member

2
    0
    0
    ขอมั่งครับ คู่มือ R10 นะครับ อยากได้ด่วนๆเลยครับ

ขอมั่งครับ R10 นะครับ อยากได้ด่วนๆเลยครับ
    ขอบคุณครับ
    pop email: [email protected]

15. apirat r10

apirat r10 New Member Member

6
    0
    0
    ผมขอด้วยครับ r10 ครับกำลังทำเครื่องอยู่ต้องการด่วนครับช่องเข้าถามหา [email protected] ขอความกรุณาด้วยครับจำเป็นจริงๆ

16. เสก R10

807
    8
    0
    เดี๋ยวรอสอบเสร็จก่อนนะคร้าบ.........กำลังเครียด

17. jong76

jong76 New Member Member

1
    0
    0
  18. pelinpinle

83
    0
    0
    ม่ายเป็นไรครับ รอได้ ขอให้สอบได้คะแนนดีๆ ละกันครับ

19. kookik

kookik Guest

0
    0
    0
    R10

ขอด้วยคนนะคะใช้R10 ไม่มีคู่มือเหมือนกันค่ะ

20. weevich

weevich New Member Member

7
    0
    0
    รบกวนด้วยได้ไม๊ครับเพิ่งมาใหม่
    mail : [email protected]

21. fufy

fufy Guest

0
    0
    0
    รบกวนขอด้วยคนได้ไหม๊คะ เพิ่งมาใหม่ ใช้ r10 อยู่ แต่ไม่รู้อะไรเลย
    e-mail : [email protected]

22. Idef

Idef New Member Member

32
    0
    0
    ขอด้วยคนนะครับ R10 [email protected]

ขอด้วยคนนะครับ R10 [email protected]
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ:cool:

23. Sakku

Sakku Guest

0
    0
    0
  24. เอ๋ อยากได้ คู่มือรถ หรือ manual เครื่อง ครับ

อ่านแล้วยังสับสนอยู่น่ะครับ:confused:
    ที่อยากได้เนี่ยมันคือคู่มือทั่วไปของรถ(แถมมากับรถ) หรือ คู่มือละเอียด(เครื่องยนต์+อื่นๆ อีกมากมาย) ล่ะครับ

ถ้าคู่มือทั่วไปเนี่ยผมมีอ่ะครับ พอจะจัดให้ได้:rolleyes: แต่ถ้าเอาแบบละเอียดนี่ไม่มีอ่ะ

ใครมีก็เผื่อผมสักชุดนะคร้าบบบบ:cry:

25. pelinpinle

83
    0
    0
    อืมแบบว่าขอทั้งสองอย่างเลย
    ละกันครับ ใครมีรบกวนด้วยละกันครับ
    เห็นเพื่อนๆ อยากได้กัน หลายคน

26. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0
    อยากได้เป็น pdf ไฟล์เลยน่ะครับพี่ๆ

จะได้เอามาปักหมุดไว้ให้พวกเราดาวน์โหลดกันเลยดีไหมครับ

ตอนนี้มีของ R11 แล้ว ผมเอาพิมพ์ออกมาแล้วสวยงามมากๆ จากกระทู้เก่าน่ะครับ ขาดแต่ของ R10 เรา

ตอนนี้ผมพยายามหาตามร้านหนังสือเก่าแต่ไม่มีเลย ถ้าได้มาจะเอามาสแกนให้เลยครับ

หรือถ้ากรุณาให้ผมยืมก็อปปี้ไว้ จะขอบคุณมากๆเลยครับ

27. nu_noi

nu_noi New Member Member

5
    0
    0
    สวัสดีครับผมพึ่งเป็นสมาชิก ผมใช้ R10 ช่วยแบ่งปันให้ผมด้วยนะครับ
    [email protected] ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    ถ้าได้รับแล้วจะขอบคุณอีกครับ

28. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    R10 เพียบเลย

29. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    ขอผมด้วยครับ

อยากได้มากเลย

30. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    เห็นชาว r10 แล้วชื่นใจจัง ขอด้วยดิคับ [email protected]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้