GA15แก็สดูด มิกซ์ ที่ทำแล้วแก็สวิ่งดี น้ำมันวิ่งไม่สะดุดแต่จะกินน้ำมันนิดนึง....

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Opor Angthong Sat Cctv, 13 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    GA15แก็สดูด มิกซ์ ที่ทำแล้วแก็สวิ่งดี น้ำมันวิ่งไม่สะดุดแต่จะกินน้ำมันนิดนึง. ขนาดรู30mm. หมดปัญหาเรื่องบังแอร์โฟล์. #อยากใช้น้ำมันเดิมๆก็ดึงออก อยากใช้แก็สก็เสียบเข้าไปใหม่ง่ายๆ#ไม่ต้องใช้เครื่องมือเลยครับ

1. เหมือนมิกทั่วไปครับ แต่เลี่ยงปัญหามิกบังแอร์โฟล์ เวลาเดินเบาน้พมันเครื่องจะเดินเรียบครับ

2. สนๆ ตอนนี้น้ำมันไม่นิ่ง

3. ผมใช้มาสองปีแล้วครับ

ไม่ค่อยได้ดึงออกเลยเสียบคาไว้ตลอด วิ่งทั้งแก็สทั้งน้ำมัน มีช่วงนี้ดึงออกเพราะทดลองวิ่งน้ำมันอย่างเดียว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้