หลังจากรื้อไว้ทำอย่างงัยก็ไม่ขึ้นหน้าจอมืดตลอดวันนี้ลองเอาไปต่อกับเครื่องชาร์ทแบตเสือกม...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ศักรินทร์ ดาวร้าย, 13 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    หลังจากรื้อไว้ทำอย่างงัยก็ไม่ขึ้นหน้าจอมืดตลอดวันนี้ลองเอาไปต่อกับเครื่องชาร์ทแบตเสือกมีนาฬิกาขึ้นกดเปิดก็มีวิทยุขึ้นนี้เครื่องผีสิงชัดๆนี่คือเสียงลำโพง6*9แค่1คู่เท่านั้นครับ

ผมถอดไว้ที่โต๊ะหน้าบ้านและก็มีรถมาส่งปุ๋ยเขาขอเอาไปซ่อมใช้แต่ผมไม่ให้ถ้าให้ไปผมต้องเสียเงินซื้อใหม่แน่555เรื่องแบบนี้ก็มีดีใจกับผมหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้