Nvใส่หัวเทียนชุดนี้ได้ไหมคับ..#1600หัวฉีด

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Todsapon Tanapong, 12 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    Nvใส่หัวเทียนชุดนี้ได้ไหมคับ..#1600หัวฉีด

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  2. ซื่อมาเท่าไรคับจะซื่อบ่าง

3. เบอร์ 6 ใส่ได้ เป็นแบบหัวเข็มด้วย เหมาะกับรถใช้แก๊สครับ เบอร์นี้ ราคาประมาณ 145บ. ใช่ป่าวครับ

4. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    แนะนำนะครับถ้าใช้แก๊ส ใช้แค่ธรรมดาก็พอครับ

5. ไม่ต้องไปสิ้นเปลืองใช้เเบบธรรมดา หากติดเเก็สเพิ่มเบอร์จาก STD.ไป1เบอร์(เย็นขึ้น) เปลื่ยนทิ้งทุกๆๆๆๆๆๆ2หมื่นโล

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เบอร์ไหนดีคับ

7. แล้วถ้ารถน้ำมันละคับเหมาะสำหรับเบอร์ไหนคับ

8. Rachel Ko

Rachel Ko Guest

0
    0
    0
    พี่ใช้อยู่ ร้านแก้สเปลี่ยนให้ 1ชุด800

9. Ccm Chadchai

Ccm Chadchai Guest

0
    0
    0
    แวะเตือนนิดนึง เผื่อท่านใดมือใหม่ มันมีของปลอมด้วยนะครับ สังเกตยากถัาไม่มีของแท้เทียบกัน แต่ราคาจะเป็นตัวบอกได้ ของแท้รุ่นนี้ขายตามเวป 150 ถ้าราคาส่งยังไงก็ถูกกว่าไม่เกิน 10-20บาท ครับ อันนี้เดาได้ไม่ยากครับ แนะนำว่าก่อนซื้ออะไหล่ของใหม่ พยามเช็คราคากลางตามเวปก่อนครับ

ใช้ได้ครับใช้อยู่ หัวละร้อยร้านอะไหล่ในปากน้ำโพ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้