อยากทราบราคาอันนี้คับ เครื่องคาบู ช่างบอกต้องเปลี่ยน

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย MaXz KJ, 13 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MaXz KJ

MaXz KJ Guest

0
    0
    0
    อยากทราบราคาอันนี้คับ เครื่องคาบู ช่างบอกต้องเปลี่ยน

2. อาการเป็นอย่างไรบ้างค่ะ

3. เสียหายหนักเลยหรือครับ

4. MaXz KJ

0
    0
    0
    เขาบอกว่าอันนี้แตกอะคับ

5. สุภกร อุทัยรักษ์ น้องพอล คนนี้เลยครับ

6. แล้วท่านสังเกตุเห็นรอยเเตก หรือไม่คับ

7. MaXz KJ

0
    0
    0
    พอดีช่างลากไปเขาส่งไลน์มาให้คับ ก่อนหน้านี้น้ำมันเครื่องออกมายุบนเครื่อง เเล้วมีควันขาวออกมาจากท่อ ช่างอีกร้านนึงมาดูเขาบอกว่าน้ำเข้าเครื่อง แต่ช่างอีกรร้านนึงมาลากไปเเล้วเขาบอกว่าไอ่นี่โก่งแล้วแตกคับ

8. อินบ็อกมาเลย..

9. นั้นสะบายเเล้ว..ท่านสมาชิก sub งานให้เเล้วเชิญตามสะบายครับ

10. MaXz KJ

0
    0
    0
    ตอนนี้เขาหาได้เเล้วคับ เขาบอกว่า6500เลยอยากจะถามว่าราคาเท่าไหร่คับบ

11. ท่าน สุภกร ช่วยยิ่งราคาให้เค้าหน่อยซิไม่ถึง65 ใช่ไหม

12. เเหม..จะซื้อเครื่องใหม่ได้เเล้วนะ 6500 เนี่ย

13. 6500นี้แพงไปคับ

14. คราวหน้ามาปรึกษาพี่น้องเพื่อนสมาชิกก่อนเถอะครับ..เสียดายแทน..กำ

15. จ่ายเงินไปยัง

16. MaXz KJ

0
    0
    0
    ผมไม่มีความรุ้เรื่องนี้เลย อีกอย่างเพิ่งมายุเชียงใหม่เลยไม่รู้จักอู่ด้วยคับบ

17. MaXz KJ

0
    0
    0
    ไม่น่าเลยผม

18. เวลามีปัญหาอะไรกับรถ nv เข้ามาสอบถามพี่ๆน้องๆสมาชิกในคลับก่อนก็ดีค่ะ เพื่อการตัดสินใจที่ไม่ผิดพลาดอีก

19. 6500 นี่รวมค่าแรงและทุกอย่างแล้วใช่มั๊ยครับ ถือว่าถูกนะ

20. ลากรถออกครับ

21. เชียงใหม่เหมือนกัน ซ่อมเองครับ มีอะไรเข้ามาปรึกษาได้ครับ ฝาเครื่องคาร์บูผมก็มี แต่ปาดแล้วน่ะ

22. MaXz KJ

0
    0
    0
    เพิ่งไปถามช่างมา เขาบอกจบงานหมื่นนึง

23. ผมมีครับ 5,000

เล่นเป็นหมื่น..!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้