สอบถามครับ ผมกำลังหาปลายท่อเดิม nv wingroad เกียร์ออโต้ ไม่ทราบว่าปลายท่อ nv...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Ccm Chadchai, 14 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ccm Chadchai

Ccm Chadchai Guest

0
    0
    0
    สอบถามครับ ผมกำลังหาปลายท่อเดิม nv wingroad เกียร์ออโต้ ไม่ทราบว่าปลายท่อ nv มันเหมือนกันหมดหรือเปล่าครับ จะได้หามือสองในห้องซื้อขายครับ ขอบคุณครับ

น่าจะเหมือนกันนะครับไม่เคยเห็นของเกียร์ธรรมดาเหมือนกันของออโต็เป็นทรงรีๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้