รบกวนถามเพื่อนๆพี่ๆน้องๆหน่อยครับว่า ตระกูล Ga มี ถึงรหัสไหน อย่างที่รู้ๆก็ Ga15 Ga16...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Bon Bz, 8 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bon Bz

Bon Bz Guest

0
    0
    0
    รบกวนถามเพื่อนๆพี่ๆน้องๆหน่อยครับว่า ตระกูล Ga มี ถึงรหัสไหน อย่างที่รู้ๆก็ Ga15 Ga16 แล้ว 18 กะ 20 มีรึเปล่าครับพอดีกำลังจะศึกษาข้อมูลการข้ามไซส์ลูก

2. เตรียมโหดอีกแล้ว

3. Bon Bz

0
    0
    0
    นิดหน่อยๆพี่เบิร์ท ศึกษาดูเฉยๆ อิอิ ว่าจะลองดูครับ ไม่อยากข้ามไซส์มาก กลัวมันไม่เหนียว

4. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    เคยคิดจะทำแต่พับไป ลูก GA15 73.6 GA16 76 พี่โก๋เคยทำGA16 เอาลูก RB20มาใส่ ขนาด 78

5. Bon Bz

0
    0
    0
    ถ้าใส่ลูก78ยังงี้มันห่างกัน2มิล จะมีปัญหาอะไรตามหลังเยอะมั๊ยครับ ผมกลัวเรื่องการขยายมากกว่าครับเพราะใช้งานเป็นหลักมากกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้