มีใครต่อเป็นบ้างพอดีมีพี่ให้มาครับ ผมสงสัยเส้นสีส้มว่าต่อ+หรือ-

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย กุ้ง เมืองนนท, 9 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    มีใครต่อเป็นบ้างพอดีมีพี่ให้มาครับ ผมสงสัยเส้นสีส้มว่าต่อ+หรือ-

1. Pond Panupong

Pond Panupong Guest

0
    0
    0
    วัด อ่ะไรครับ

2. Pond Panupong

0
    0
    0
    น่าจะต่อกับไฟน่ะครับ ตอนเปิด ปิด ไฟ

3. ลองต่อไฟแล้ว ไฟหน้าจอรี่ลงครับ

4. Pond Panupong

0
    0
    0
    เเละไฟหน้าปัดที่เกจวัดติดไหมครับ

5. ติดครับใช้สีแดงกับสีขาวเป็นเปิดปิดครับแต่สีส้มไม่รู้ไว้ทำอะไรครับ

6. Siam Longthong

Siam Longthong Guest

0
    0
    0
    สีส้ม น่าจะสลับไฟ ครับ รุ่นนี้น่าจะมีไฟสีขาว กับ แดง

7. Siam Longthong

Siam Longthong Guest

0
    0
    0
    เอาขาว ออก ต่อส้มแทนดูครับ มันน่าจะเปลี่ยนสี

8. ถ้าต่อแล้วไฟหรี่ลง คือมันเอาไว้หรี่ไฟตอนกลางคืนไม่ให้สว่างแยงตาครับ ให้ต่อเข้า+ของไฟตอนเปิดไฟหน้ารถหรือไฟหรี่ก็ได้ ถ้าไม่อยากให้แสงมันหรี่ลงก็ไม่ต้องต่อมัน แดง+แบต/ ดำ-แบต/ ขาวสวิตซ์กุญแจon/ ส้ม+ไฟหรี่

ขอบคุณทุกท่านมากครับจะลองดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้