สงสัย

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย kachapop, 9 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kachapop

kachapop New Member Member

128
    17
    0
    พึ่งสังเกตุว่ากระทู้ระบายอารมณ์(หื่น)มันหายไปไหนครับ :p

tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  2. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ต้องรอนายกฯระบายมาให้คำตอบนะครับ:D

3. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    แล้วท่านผู้รักษาการณ์ไม่แถลงไปก่อนล่ะคระ :D

4. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    อืม นั้นดิ หายปายไหน

5. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    อะหึ่ม อะหึ่ม คือแบบว่ามันมีความรู้สึกว่าโพสต์ไปมันก็เหมือนกับกระทู้ร้างครับมีแต่คนดูแต่ไม่มีคนตอบกระตุ้นให้เกิดกำลังใจในการคิดที่จะหื่น...หุหุหุ:D....
    ก็เลยเงียบๆไปแต่ก็ไม่มีใครถามถึงเพิ่งจะมีคนถามนี่แหละครับท่าน(อันนี้เป็นความรู้สึกส่วนนึงของนายกฯและผู้รักษาการแทนนะครับ)แต่ถ้ามีคนโพสต์มีคนมาตอบนิดๆหน่อยพอให้รู้สึกกระชุ่มกระชวยผมก็จะปฏิบัติหน้าที่ต่อครับ(แต่ไม่หื่นนะจ๊ะตะเอง):D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้