2 รอบละที่โพสขายแนวๆนี่ บายๆนะครับ เพจกลุ่มรถครับ ไม่ใช่เพจ กูขายทุกอย่าง

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kamolpong Wanthawornprasert, 11 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    2 รอบละที่โพสขายแนวๆนี่ บายๆนะครับ เพจกลุ่มรถครับ ไม่ใช่เพจ กูขายทุกอย่าง

1. ไล่ออกจากกลุ่มแล้วครับ

2. Thananonn Bank

Thananonn Bank Guest

0
    0
    0
  3. ถ้าขายหนังโป๊ะ จะเก็บไว้พิจารณา 555

4. Thanakit Athibai

Thanakit Athibai Guest

0
    0
    0
  5. Aey Somproh

Aey Somproh Guest

0
    0
    0
  6. Sarawut Rasuwan

Sarawut Rasuwan Guest

0
    0
    0
    เดี๋ยวจะแปลที่มันพิมพ์ให้ "ขาย!! ขายไก่ย่างปากซอยแบริ่ง ครึ่งตัวเอาไป 60 แต่ถ้าจะเอาทั้งตัว 100 ถ้วน ข้าวเหนียวถุงละห้า ไม่อร่อยกลับมาเตะปาก " แปลเป็นไทยได้ประมาณนี้แหละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้