Kamolpong Wanthawornprasert. งานรถแดงวันอาทิตย์นี้...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Aris Totle, 8 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aris Totle

Aris Totle Guest

0
    0
    0
    Kamolpong Wanthawornprasert. งานรถแดงวันอาทิตย์นี้ เราจะรวมตัวกันที่ไหนก่อนดีครับลวกเพ่ เราจะได้เคลื่อนขบวนไปพร้อมๆกันมันจะดูเป็นทีมดีนะผมว่า

2. พี่เติ้ลจะขึ้นด่วนแถวไหนอะ

3. Aris Totle

Aris Totle Guest

0
    0
    0
    ไปไม่ถูกคับ555

4. เจอร้านน้องเค้าก็ดีนะ เผื่อใครอยากล้างรถ

5. ไปไม่ถูกอะดิพี่กอฟ พี่เติ้ลผมจะขึ้นด่วนดินแดงไปนะ

เดี๋ยววันเสาร์นัดแนะกันอีกที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้