ถึงมายโฮม ละนะครับ พี่ๆ กลับกันดีๆๆ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Chadchawan Doungwichian, 12 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ถึงมายโฮม ละนะครับ พี่ๆ กลับกันดีๆๆ

1. 55555ขอบคุนครับ พี่โก้ อย่าลืมไปเปิดเพลงนะพี่ ขับรถดีๆครับ ดีเจโก้ ดีเจ โก้

2. มิตติ้ง โซนนนท์เจอกันน้องง

3. ได้เลยครับ พี่เต้ย ไปไหนโทรมาตามน้องด้วยนะครับบบบ Sornnarong Tephasdin Na Auyutaya

4. จัดไปน้อง ^^

Sornnarong Tephasdin Na Auyutaya โอเคครับพี่ชายยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้