ขอบคุณ Red's Crew ที่จัดงานที่ยิ่งใหญ่ของรถแดง และเชิญ CLUB SI ไปโชว์รถ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Natapong Khumroon, 13 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณ Red's Crew ที่จัดงานที่ยิ่งใหญ่ของรถแดง และเชิญ CLUB SI ไปโชว์รถ และเป็นการมิตติ้ง ได้พบป่ะ พี่น้องในคลับได้มาพอเจอกัน ยินดีที่ได้เจอทุกท่านครับ เราส่งรถแด๊งแดงๆ 1 คันเข้าประกวด อิอิ

1. ขอบคุณสำหรับวันนี้นะคับพี่หึ่มมมมม^^

2. Thanakit Athibai อีเบสด้วย หวังว่ากล่องยังไม่ช๊อตนะฮ๋าๆๆๆๆ

3. ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านฮะ รอบหน้า EK Day มากันอีกนะค้าบบบ

4. ไม่เป็นไรครับมีอะไรช่วยเหลือกัน

อิจฉาพวกรถเงา หึหึ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้