ตั้งใจว่าจะไปงานรถแดง รีบไปรับรถจากอู่ที่ลาดพร้าวขากลับแวะนั่งกินเหล้า รถจอดอยู่ดีๆ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Gu SiNz, 12 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Gu SiNz

Gu SiNz Guest

0
    0
    0
    ตั้งใจว่าจะไปงานรถแดง รีบไปรับรถจากอู่ที่ลาดพร้าวขากลับแวะนั่งกินเหล้า รถจอดอยู่ดีๆ เจอไอกระบะขี้เมาปาดกันชนหน้าซะเละเลยครับ (T_T) คงต้องรองานหน้าแล้วครับ ขอโทษจริงๆ

2. Aum LoneWolf

Aum LoneWolf Guest

0
    0
    0
    หายไวๆนะครับเป็นผมโคตรแค้นเลย

3. Nutnon Nutnon

Nutnon Nutnon Guest

0
    0
    0
    ใอ้,...... อะไรดีถึงจะเหมาะกับบุคคลไร้จิตสำนึก

4. Nutnon Nutnon

Nutnon Nutnon Guest

0
    0
    0
    เข้าใจหัวอกคนรักรถ

5. กลับมาหล่อไวๆนะครับผม

6. T-t เพิ่งทำสีเสดเลยนิคับ

7. Guntump Tumpp

Guntump Tumpp Guest

0
    0
    0
    เอ๋า พี่ว่าจะถามธีร์อยู่ ว่าไปรึเปล่า

8. อ่าวกำ ซวยแท้

9. Hamaguji Shagure

Hamaguji Shagure Guest

0
    0
    0
    คนไม่เป็นไรก้ดีแล้วครับ..สุ้ๆนะ

10. หายไวๆครับ เซ็งแทน

11. กลับมาหล่อไวๆนะครับ ว่าแต่ถอดกันชนมาเลยครับ

12. หายไวนะคร้าบบ

13. Gu SiNz

0
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านมากครับ โชคยังดีเมื่อคืนล็อคเพื่อนคนขับกระบะทันครับ รอวันนี้นัดมาเคลมประกันครับ

14. ยังให้อู่เครมเบิกกันชนแท้ แต่มือสองก็ได้คับ กันชนใต้หวั่นมันไม่เข้ารูป

15. Gu SiNz

0
    0
    0
    Guntump Tumpp กะว่าจะนัดพี่ตั้มเช้านี้อะครับ ^^' Kong Jone รับทราบครับ คุณก้อง

รู้สึกแย่แทน แต่ไม่เป็นไรค่ะ รถซ่อมใหม่ก็กลับมาหล่อแล้ว เป็นกำลังใจให้เคลียร์จบด้วยดีนะค่ะ วาเคยโดนมอไซค์วัยรุ่นชน สุดท้ายก็ติดต่อไม่ได้ เคลียร์รถเอง เศร้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้