เตรียมเสียตังกันหรือยัง GT5 ออกพรุ่งนี้แล้ว + รูปใหม่ๆ มากฝาก 56K ควรระวัง

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย Mumoo, 13 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mumoo

Mumoo Guest

0
    0
    0
  2. Hanuman

Hanuman New Member Member

13
    0
    0
    ออกแล้วจริงเหรอ เท่าไหร่อ่า

3. anubong

anubong New Member Member

368
    2
    0
    อลังการทุกครั้งที่ได้เห็น แต่ผมนี่สิ คิดหนักอยู่ว่าจะลงทุนกับการเล่นเกมราคาแพงนี้หรือเปล่า

4. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
    เวอร์ชั่น PS2 มีเปล่าอะ แต่ถ้าไม่มีก็ไม่เป็นไร ขี้เกียจเล่น GT มีดีแต่ภาพสวยอย่างเดียว Gameplay ไม่มันส์ ไม่ค่อยหนุกอะ

5. Greatz_RaCe

Greatz_RaCe New Member Member

216
    11
    0
    อยากเล่นมั่งจังเลยยยยย ภาพหล่อมากกกกกกกกก

6. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    เจอกาน แน่ๆ GT5 อิอิ รอมานานแย้ว ขอรับ:D

7. ผมว่า gt เป็นเกมแข่งรถที่สนุกสุดแล้วนะคับ ใช้ฝีมือดี เพราะมันค่องข้างเหมืองจิงมากที่สุด

8. ผมว่า gt เป็นเกมแข่งรถที่สนุกสุดแล้วนะคับ ใช้ฝีมือดี เพราะมันค่อนข้างเหมืองจิงมากที่สุด

9. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    GT 5 ที่ว่า เล่นกับเครื่องอะไรคับ.......

10. ganchar

ganchar New Member Member

3
    0
    0
    เล่นกับเครื่องอะไร และราครเท่าไหร่ครับ

11. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
  12. บรรลือ

บรรลือ New Member Member

9
    0
    0
    อลังมากๆครับ

13. feeza

feeza Member VIP

72
    1
    8
    ภาคนี้เป็นตัวเต็มเลยรึเปล่าครับ สงสัยอ่ะ กะลังจะซื้อ ps3 ขอความรู้ด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้