ขอขอบคุณ สมาชิกทุกๆท่านที่มาร่วมงานมีทติ้งในวันนี้ มากันมากมาย20กว่าคัน...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kamolpong Wanthawornprasert, 13 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอขอบคุณ สมาชิกทุกๆท่านที่มาร่วมงานมีทติ้งในวันนี้ มากันมากมาย20กว่าคัน ทั้งสมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ ส่วนตัวผมดีใจที่ Si ยังมีคนรักอยู่มากขนาดนี้ และแต่งสวยๆกันทั้งนั้น ถึงแม้รถจะอายุเกิน 10 ปีแล้วก็ตาม และพวกผมหวังว่าที่แห่งนี้ จะเป็นศูนย์รวมคนใช้ Si ของประเทศไทยต่อไปเรื่อยๆ ขอบคุณสมาชิกทุกๆท่านอีกครั้ง เจอกันใหม่มีทติ้งหน้าครับ สุดท้าย ขอขอบคุณ Red's Crew ที่จัดงานดีๆแบบนี้ด้วยครับ หากมีโอกาส คราวหน้าขอแจมด้วยอีกครับ

1. งานใหญ่มากกกกกก

2. ตกกะใจหมดเลยที่แยกไฟแดง ลาสวัสดีพี่ไม่ทันเลย ไฟเขียวสะก่อน

3. Biggy Jung ไม่มีไร พี่ทักทายเฉยๆ

4. Yod Wijit

Yod Wijit Guest

0
    0
    0
  5. เปียกเสื้อหมดละ..น้ำตา5555

6. ขนาดนั้น 555

อ่านละอิ่มใจค่ะพี่ชาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้