มีเพลงสากลเพราะๆมาแบ่งให้เพื่อนๆชาว LRC ไว้ฟังกันครับ

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย Daruma012, 12 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Daruma012

Daruma012 New Member Member

198
    0
    0
    สวัสดีเพื่อน Lady ทุกคนครับ

เป็นไงกันบ้างครับ สบายดีมั้ย เมื่อวันเสาร์ที่ 8 /12/2550 ที่ผ่านมาไปคลอง 5 กันเยอะรึเปล่า

วันนี้มีเพลงเพราะมาฝากเพื่อนๆ ไว้ Download ไปฟังกันเพลินๆครับ

>>> http://rcweb.net/forums/showthread.php?p=5652210#post5652210

:)

*** ว่างๆเข้ามานั่งคุยกันในบอร์ด Indy ได้นะครับ ยินดีต้อนรับทุกท่านครับพ๋ม

ขอให้มีความสุขกับเทศกาลต้อนรับปีใหม่ที่จะมาถึงในเร็วๆนี้นะครับ :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 ธันวาคม 2007
  2. Sssy Moly

Sssy Moly New Member Member

268
    4
    0
    ขอบคุงค่า มีเพลงไทย ใหม่ๆ ก็ดีนะค่ะ

3. ~AmmyZaa~

~AmmyZaa~ New Member Lady Member

1,380
    12
    0
    แท้งกิ้วก๊าป

4. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    ขอบคุงง๊าบ

วันที่ 8 กิ๊กไปมาจ๊ะ สาวๆไปกานเยอะ

งได้เห็นกันเเว๊บๆมั่งเเหละ ( คนมันเยอะ )

5. Daruma012

Daruma012 New Member Member

198
    0
    0
    ขอบคุณทุกๆคนเช่นกันครับ ที่การต้อนรับ
    - เพลงไทยใหม่ ๆ เดี๋ยวจัดให้ครับ
    - วันที่ 8 มัวแต่ยุ่งๆกับการเตรียมรถลงวิ่ง เลยไม่ค่อยได้ไปเดินดูบูธเลย

คราวหน้าคงมีโอกาสได้ร่วมงานและทำกิจกรรมดีๆแบบนี้กันอีกนะครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้