ทำไม Rover ไม่จัดมิดติ้งไปงาน มอเตอร์โชร์ กันบ้างละคับบบ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย natsmooth, 8 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ผมสงสัยยยยย !!!
    ทำไม rover club ของเรา ไม่จัด ไปทำ กิจกรรมกันมั่งละคับบบบบบ
    อิจฉา Club คนอื่นเค้านีเนี่ยยยยยย มีกิจกรรม เรื่อยๆ ไม่ขาดสาย
    เวบบอร์ด ไม่เคยว่างงงง ไม่ขาดหายยยย ไม่เงียบเหงา
    แล้วงาน มอเตอร์โชร์ ก็ จาหมดวันที่ 10 นี้แล้ววว เพ่ๆ คนไหนไปมาแล้วมั่งอะคับบบบบ
    นี่เหลือเวลาแค่ 2 วัน อยากจัก ทริป !! ไปด้วยกันจังเลยยยยยยยยยยยย
    ขอบคุนมากค๊าฟฟฟฟฟ อยากให้ บอร์ด ของเรา คึกคักบ้างคับบบบบบบ
    ร๊าก Rover club น๊ะค๊าฟฟฟฟฟฟ..........................

2. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    เพิ่งไปมาวันนี้เองคับ อยากจะชวนเหมือนกันคับแต่กลัวไม่มีใครว่างกันคับ และวันนี้ฤกษ์
    งามยามดี เลยไปถอยพริ้ตตี้มา1คน 5555......

3. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    5 5 55 5
    โหด สุดๆ !!!
    พุ่งเน้ ผมว่าจาไปคับบบบ อีกสักรอบมั้ยคับบบ

4. bavaria

bavaria Guest

0
    0
    0
    ไปดู Motor Expoกันมามั่งยังครับ

ไปดูกันมาเยอะมั๊ยล่ะครับ วันนี้บริษัทผมเข้าไปรื้องานแล้วนะ แต่พอได้เห็นgalladoแล้วแทบจะลืมRoverเลยแหละ สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    แล้วmitsuokaนี่มันวางเครื่องไอ้ต้าตัวไหนใครพอจะทราบบ้างผมไปดูรู้แต่ว่าน่าจะเป็นV6แต่ไม่รู้เอารุ่นไหนของไอ้ต้ามา แต่รูปทรงมันเร้าใจดีจริงๆ
    spyker ก็เสียงดังมากๆตอนขับขึ้นHallไอ้คนขับมันเบิ้ลใหญ่เลยไอ้เราก็อยากจะลองซักรุ่นก็ไม่มีโอกาสอีก
    เห็น Lotus จอดอยู่บูธProton ผมก็ปรี่เข้าไปถามข้อมูลเลยแต่กลับได้ข้อมูลที่มั่วมากบอกLotusทำรถให้ทำเครื่องให้ มันจะเป็นไปได้ยังไงขนาด Lotusเครื่องตัวเองยังไม่ค่อยจะทำเลยแต่มารู้ตอนหลังว่าออกแบบช่วงล่างให้นี่น่าสนใจมากเลยเพราะวิ่งlap time lotusยังเหนือกว่าferrariในบางครั้งเลย
    ที่ไม่ได้พูดถึงพริ๊ตตี๊เพราะผมดูตั้งแต่วันซ้อมจนตาลายไปหมดแล้วอะ
    ปล.ไม่มีรูปมาฝากนะ ทำงานเยอะจนหัวหมุนเลย

5. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    จริงคับ ที่ Proton ได้เทคโนโลยีจาก Lotus มาช่วย ดูข้อมูลได้ที่นี่เลยคับ http://www.thaipr.net/nc/printprnews.aspx?newsid=C5703CAF5B2518EFB5D0D566BDC89BAE

เห็นว่าราค่ารุ่นที่เล็กสุด แค่ 399000 เองนิคีบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้