อดขับ30 อีกนานเลย......ซวยโคตร ขาหักเลย.....ซวยจัง

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย lorkode, 12 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    ไม่ได้เกิดอุบัติเหตุทางรถยนต์หรอกครับพี่น้อง
    แต่เกิดจากการเล่นกีฬาของข้าพเจ้าเอง ดันเห็นเพื่อนเล่นตระกร้อ

ไอ้เรามันก็ตัวฟาดแถวหน้า ซะด้วย ยอมไม่ได้
    เลยคว้าคอนเวริสไปดวนกะเขาด้วย จะชนะอยู่แล้ว มาเดี้ยงเอา 2 ลูกสุดท้าย
    ตอนขึ้นอย่างเทพ ตอนลง อย่างหมาเลย หามส่งโรงบาลกันไม่ทัน

จิงๆๆแล้ว ถ้าเล่นตระกร้อผมจะไม่ใช้ คอนเวริส แต่พอดี อยากจัด และไม่ได้หยิบ
    นันยางมา เลยจบแบบไม่สวย.........................สรุปกระดูก น่องขาซ้าย หัก 2 ท่อน

เหตุเกิดก็เพราะ จะชวนเพื่อนไปช่วยกันยก เครื่องยนต์ ที่ซื้อมาจะเอาไปวางที่อู่
    แต่กองอยู่อีกบ้านนึง ลอกไม่สามารถเอาเข้าไปได้ เลยต้องใช้คน เลยไปชวนเพื่อนที่สนาม
    ตระกร้อ มาช่วยยก กะสัก 5 -6 คนคงไหว
    แต่ ดันเสี้ยนไปเล่นเลย จบข่าว.............ต้องค้ำถ่อไปอีก 2 เดือนฟ่า ปีใหม่ไม่ต้องคิดเที่ยว

พุธหน้า ต้องเข้าผ่าตัด ดามเหล็กอีก ยาวหละงานนี้

มีทติ้งอาจจะ ด้นๆๆไปละกัน รถคงวางเครื่องเสร็จทัน ส่วนคนขับเด๋วดูอีกที
    ซวยฉิหายเลย...............เเล้วใครจะลองรถให้ตรูวะเนี่ย................
    :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

นี่ภาพ วันที่ สองหลังจากใส่เฝือกอ่อน ยังดั้นด้นมาดูรถที่อู่

และเริ่มทำการ เปลี่ยนหัวใจผูกโบว์ใหม่......อิอิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 ธันวาคม 2007
  2. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    เล่นท่าแปลก หรือ ลื่นขอบอ่างป่ะเนี่ย

หายใวๆนะหล่อ

ว่าแต่วางเครื่องไรฟะ

3. Drag On

Drag On Member Member

121
    1
    18
    หายเร็วๆนะครับ วางออโต้เลย

4. lorkode

552
    1
    0
    แหมน้าว่าว ส่วนใหญ่ผมจะไม่เล่นขอบอ่างงะดิ........:D:D:D
    ส่วนใหญ่จะพาดคอ...........อย่าคิดมาก:D:D ผ้าขนหนูพาดคอ:D:D
    5555...............ขอบคุณทั้ง 2 ท่านนะคับ พี่เอ็ก น้าว่าว
    แหมไปหาไอ้ปองมา กะไปจอดเทียบเลยชะมะ สวย โคตร

ส่วนผม คง หลังปีใหม่ยังไม่รู้จะเดินได้ยัง.........ส่วนรถ วาง 20 โบ
    เกียร์ธรรมดา............ครับ..........ช่วงนี้ให้แฟนขับให้ก่อน.....

5. sup

sup New Member Member

322
    5
    0
    อ้าว เล่นท่าซะพลาดเลยน้องหล่อ:eek:
    ขอให้หายเป็นปกติไวๆนะครับ:)

6. donutjovi

donutjovi Member Member

240
    1
    18
    ชอบเล่นท่ายากก็ยังงี้แหละ อิ อิ
    หายไว ๆ ล่ะ

7. เอ๋ C210

เอ๋ C210 New Member Member

25
    0
    0
    มาหักตอนใกล้ปีใหม่ซะด้วย เป็นผมคงเซ็งเหมือนกันไม่ได้ขับสกายไลน์
    ไปเที่ยวเลย ขอให้หายดีไวๆครับ:)

8. bomb r30

bomb r30 New Member Member

180
    2
    0
    """""

เล่นท่า sun back ป่าวถึงได้ 2 ท่อน
    หายไวๆเด้อ พวกๆเรา skyline club อายุก็มากกันแล้ว ยังไงเวลาเล่นกีฬาก็อย่าลืมตัวเหมือนตอนเด็กๆกันนะ อายูมากแล้วมันหักง่าย;)

9. หายไวไวนะคับหล่อ...วางเครื่องเส็จแล้วอย่าลืมมารันอินบางแสนเด้อคับ

10. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    หายไวๆนะคับพี่หล่อ จาได้กลับมาแรงๆ อิอิ

11. denchai silapee

denchai silapee Member Member

132
    1
    18
    หายไวๆนะเดี๋ยวเจ้า 30 คิดถึงแย่เลย....อิอิๆๆ

12. ^JaTuWiT^

^JaTuWiT^ New Member Member

25
    0
    0
    สองเดือน ผ่าตัดด้วย:eek::eek::eek:

.........หนักอยู่นะครับเนี่ย ต้องกินแคลเซียมมากๆ

หายเร็วๆนะคร้าบบ...:D:D

13. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    หายไวๆๆๆ

14. GTR.

1,328
    28
    0
    อย่าห่วง หล่อ มีเพื่อนแล้ว วันนี้เพิ่งโดนเอง โดนหินตกใส่ เท้า ก้อนใหญ่พอตัว โดนเล็บ นิ้วกลางพอดี
    โดน 2 นิ้ว กลาง กะ ชี้ นิ้วชี้ไม่เท่าไหร่เป็นแผลนิหน่อย แต่นิ้วกลางสิ เล็บหลุดอ่ะ หลุดออกมาทั้งเล็บ
    แถมไม่หลุดออกมาด้วย มีหนังติดอยู่ มานั่งตัดหนังอีก แล้วค่อยไปหาหมอ เท้า ข้างซ้ายด้วย หล่อ 555
    ข้างเดียวกันเลย :p:p:p:p:p:p:p:p

15. lorkode

552
    1
    0
    สงสัย เราจะเข้า เบญจเพศหวะ............555555
    เจ็บตัวไม่เท่าไหร่ เจ็บใจ ทำไรไม่ได้เลย.....เซ็ง

16. Kwanpooh

Kwanpooh New Member Member

22
    0
    0
    หายไวไวนะครับ

17. TEM R30

TEM R30 New Member Member

20
    0
    0
    หายไวไวนะพี่

18. :) หายเร็วๆนะ โทรไปไม่รับสายเลยนะนังหล่อ ก็หายเร็วๆล่ะ กันนะ เบียร์:cool:อสูรกายจรวดติดปีก

19. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    หายไวไวนะครับ

20. chon_er

chon_er New Member Member

18
    0
    0
    หายไวๆเด้อพี่หล่อ สุดที่รัก

21. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
  22. tomazzu

tomazzu New Member Member

126
    1
    0
    หายไวๆ นะครับ ^^

23. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    หายไว ๆ เลยนะ

น้องหล่อน้อยกว่าพี่

และก็น้องเส็งงงงงงง

เอ๊ะ 30 นี่ยังไงกัน ป่วยกันใหญ่เลย

24. P.NEWMAN

P.NEWMAN New Member Member

329
    2
    0
    อืมม บอกแล้วอย่าเล่น "ลีลา" มาก... :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

ขาหักไม่เป็นไร ทำอย่างอื่นให้ "แข็ง" ไว้ก่อนก็แล้วกัน...

หมายถึง "แขน" ต้องแข็งแรง เพื่อจะได้พยุงตัวขึ้นจาก "อ่าง" ได้ อย่าคิดมาก...

ถ้าอยากขับ R30 ก็ต้องเปลี่ยนเกียร์ออโต้ Power Glide ยัดเข้าไปเล้ย...

ส่วนนายเส็ง เล็บหลุดซะงั้น ไล่เลี่ยกันเลย มันจะเล่าอาการให้ฟัง รีบบอกไม่ต้องเล่า เพราะเคยโดนของหนักตกใส่ Teen ตอนเด็กๆ เล็บเกือบหลุด เจ็บโคตร... :cry::cry::cry:

หายเร็วๆ นะทั้งคู่...
    :D:D:D

25. หายเร็ว ๆ ครับพี่ แหมทำไปได้

26. GTR.

1,328
    28
    0
    แรงจังนะพ่อ หล่อ จะแรงไปไหนละเนี่ย

27. puky

puky New Member Member

464
    28
    0
    ขอให้ 2 หนุ่มหล่อหายไวๆ น่ะครับ

28. lorkode

552
    1
    0
    ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆๆทุกคนนะคับทั้งในบอร์ด และที่โทรถามอาการ
    ผมประเมินแล้ว ว่าเดือนเดียว คงเดินได้แน่นอนครับ...........เสี้ยน

อยากไปทำรถให้เสร็จ.......แต่ทางบ้านอาจจะด่าได้......ผมเลยต้อง
    แอบๆๆ นั่งแท๊กซี่ไปอู่เอา............ส่วนใครที่นัดอะไรกับผมไว้.....คง
    ต้องขอยกเลิกไปก่อนนะครับ..........ไม่สะดวกจิงๆๆ......หายเมื่อไหร่
    จะไปหาถึงที่เลย.................

29. smlrf

smlrf Member VIP

81
    2
    8
    หายมาม่านะ เห็นไวไวเยอะแล้ว มิมิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้