รบกวนพี่ๆเรื่องชุดแต่งของ EP71 ด้วยคับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย ฮามูมู๋น้อย, 12 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ฮามูมู๋น้อย

ฮามูมู๋น้อย New Member Member

4
    0
    0
    คือผมอยากทราบว่าชุดแต่ง 2 แบบในรูปทั้งาสองนี้เป็นชุดแต่งของ

สำนักไหน ขอละเอียดๆนะคับครับ อยากทราบจิงๆ เพราะเพื่อนๆถามกันมาเยอะเหลือเกิน

ผมก็ตอบไม่ถูก

2. Either

Either Member Member

299
    10
    18
    ไม่ชัวร์เท่าไหร่นะครับ

แต่ทั้งกระจัง และกันชน มันก็ของ Toyota ทั้งคู่นี่ครับ เป็นตัว Turbo

จริงๆ กันชนตัวบน น่าจะคู่กับ กระจังตาข่ายมากกว่า

ส่วนกระจังไฟ น่าจะคู่กับกันชนตัวล่างถูกแล้ว

แต่ฝากรโปรงตัวล่าง ทำเองมั้ง ส่วน Skirt ไม่รู้อ่ะครับ

รอผู้เชี่ยวชาญท่านต่อไป

3. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ตามคุณ Either เลยครับ

เพิ่มนิดนึง ครับ คันล่าง แปลง ช่องดักลมเป็นของ EP-82 ครับ
    ทั้งสองคันเพิ่มลิ้นหน้ามา คันบน น่าจะเป็นของ Stalet ตรงรุ่น ส่วนคันล่างน่าจะ Design เองครับ

ผิดถูกขออภัยครับ

4. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ฝากระโปรงสวยมากเลยนะ
    เดียวทำมาให้ดูสะอันหนึงดีกว่า
    เพราะที่บ้านเหลือฝากระโปรงเยอะ

5. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0
    รูปที่1. หน้าตัว turbo ปี่ 86 มีตัว turboS,turboR
    รูปที่2. ฝาหลัง turbo ปี่ 86 ไม่มีคาดเอว มือจับสั้น
    รูปที่3. หน้าตัว turbo ปี่ 87-89
    รูปที่4. ฝาหลัง turbo ปี่ 87-89 ปีกบนมีไฟเบรค มีคาดเอว มือจับยาว
    รูปที่5. บางคนจะชอบหน้านี้มากกว่า(ดูดุกว่า)...บางคนชอบสปร์ตไลท์บนล่าง
    .......... สเกิร์ตข้างไม่เหมือนกัน(3ปะตู).....ภายในไม่เหมือนกัน(เบาะ,ไมค์,คอนโซนกลาง).........

ถ้าผิดขอโทษด้วยครับ

6. ฮามูมู๋น้อย

ฮามูมู๋น้อย New Member Member

4
    0
    0
    ขอบคุณมากคับป๋ม อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้