แต่งรถแบบคนจนคับเอามาให้ดูเล่นๆคับไม่สวยแต่ทำเองคับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย jianjian, 7 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jianjian

jianjian New Member Member

16
    0
    0
    ทำต่อจากคลาวก่อนนะคับครั้งที่แล้วทำสปอยเลอหลังไปคลาวนี้ทำช่วงกันชนหน้ารถคับคราวก่อนงบ800คราวนี้งบ600คับใช้ของเหลือจากครั้งที่แล้วตรงกระจังหน้าใช้ตระแกลงร่อนข้าวคับนิ้วละ10บาทใช้ไป8นิ้วไม่รู้สวยป่าวแต่ภูมิใจคับทำเองเสกิ๊ตหน้าก็พอดูได้คับเอารู้ก่อนทำกับหลังทำมาให้ดูดูเล่นๆคับแบบว่าจนเลยต้องทำเองหมดแบบพอมีพอใช้(เฮอ...อยากได้เสกิ๊ตข้างแต่ไม่มีปัญญาทำเงินก็ไม่มีแล้ว):cry:

2. jianjian

jianjian New Member Member

16
    0
    0
    [​IMG][/URL][/IMG]

3. PEERADA

PEERADA New Member Member

17
    0
    0
    สวัสดีจ้า.....แอมนะ
    รสสวยดี สีแดงแรงฤทธิ์ อิอิ
    ยังไงก็ทักทายกันบ้างนะ

4. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    สุดยอดดดดด

ใช้ได้เลยครับ ราคา กับ ผลงานออกมา

5. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    ชอบครับชอบ คนอื่นเค้าแข่งกัน เกทับกันเรื่องของแต่งแพงๆ
    แต่พวกเราแข่งกันหาของถูกครับ..อิอิ (หนับหนุน)

6. crazymann

crazymann Member Member

120
    0
    16
    ทำไมเบสดูแล้วรูปไม่ขึ้นอ่ะครับ แต่ไม่ว่าทำถูกทำแพง ไม่เกี่ยวครับ ใครมาเกทับว่าทำแพงก็เท่านั้นครับ คุณค่าอยู่ที่จิตใจ ใจเรารักใจเราชอบพอและ อิอิ

สุดยอดครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 ธันวาคม 2007
  7. crazymann

crazymann Member Member

120
    0
    16
    ขึ้นแว้วๆ สวยมากมายครับ

8. k126

k126 New Member Member

25
    1
    0
    :thumbs_up::thumbs_up::thumbs_up::thumbs_up::thumbs_up:

9. kobmyway

kobmyway New Member Member

71
    1
    0
    แจ่มครับแจ่มมีไอเดียดีๆมาโพสกันนะครับ

10. daihutsu

daihutsu New Member Member

2
    0
    0
    ถามนิดนึงครับ

สปอร์ยเลอร์หลังสวยดีทำมาเท่าไหร่ครับ ติดตั้งยังงัย

11. Mr.Mira_Man

Mr.Mira_Man New Member Member

55
    1
    0
    สวยมากครับ เก่งแฮะ..คราวก่อนผมไปหล่อกันชนหลังใหม่ตั้ง 3,300 บ.โน่นแน่ะครับ ออกมายังไม่สวยเท่าของคุณเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้