ขอสอบถามข้อมูลต่างของGYMจะนำไปทำรายงานครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย whitekung-modify, 3 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. whitekung-modify

whitekung-modify Active Member Member

1,501
    1
    38
    ขอสอบถามข้อมูลต่างๆกับพี่ๆที่มีความรู้ทางด้านนี้เปงอย่างดีมาช่วยตอบหน่อยครับพอดีผมจะนำไปทำเปงรายงานเสนอส่งอาจารย์อะครับใคร่ขอความกรุณาบรรดาพี่ๆทุกท่านเลยนะครับ
    1.ความเปงมาของGYM
    2.กฏกติกา
    3.ประโยชน์ของกิจกรรม
    4.เทคนิคในการเซ็ดรถ
    5.เรื่องของความปอดภัยมีอารายบ้าง
    6.ความหมายของคำว่าGMY
    ขอบพระคุงพี่ไว้ในนะที่นี้งับขอบคุงครับ(ความรู้ครั้งนี้จะนำไปเผื่อยแพร่ต่อกับประชุชนคนธรรมดาเพื่อเปงความรู้) ถ้ามีอารายที่จำเปงวอนพี่ๆช่วยแนะนำดวยนะครับ

2. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    จริงต้องลอง แข่งเองครับ คุณติดงอมแงมจนถอนตัวไม่ขึ้น
    นิยามต่างๆ ตามความรู้สึกส่วนใหญ่ไม่คอนเหมือนกันครับ
    ลองไปเทรนนิ่งกะ pomสักครั้งซิครับ มันจะมีทุกคำตอบทีคุณต้องการ

3. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
  4. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    อืม..........มันคือรัยว่ะgymkhana อยากรู้เหมือนกัน

5. whitekung-modify

whitekung-modify Active Member Member

1,501
    1
    38
    ขอบคุณพี่ๆด้วยนะครับที่ให้คำตอบ อนาคตผมไปแน่นอนครับพอดีกำลังทำรถอยู่ แต่ตอนนี้ต้องทามรายงานส่งอ.ต้องใช้รายลักอักษรอะครับก็เลยมะรุว่าจะเริ่มยังงัย ถ้ามีพี่ๆที่อยู๋แถวฝั่งทนที่เล่นGYMหรออยู่แถวพระราม2ช่วยติดต่อด้วยนะรับ อนาคตคงต้องพึ่งพี่ๆไห้ติวไห้แน่นอนครับ

6. whitekung-modify

1,501
    1
    38
    พอดีงบมันมีน้อยอะครับก็เลยมะกล้าลง

7. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    กรูก็ม่ายรู้เหมือนกัน

8. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    เฮอ"วา" เป็บการเป็นงานให้น้องเค้าหน่อยสิฟะ

9. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    อิอิ..........:cry::cry:

10. whitekung-modify

1,501
    1
    38
    ขอบคุงพี่ๆที่ไห้คำตอบนะงับ ขออีกอย่างงับพี่ วิธีการเซ็ดรถของแต่ละคนอะงับขอสัก5คันงับขอความกรุณานะงับ ขอบคุงงับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้