มิตติ้งเสาร์ที่12/01/2008

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย taoil, 12 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    เท่าที่คุยกับพี่ๆเค้า มิตติ้งคราวที่จะถึงนี้ช่วงเช้าจะไปทำบุญกันแถวโซน อยุธยา ครับ จึงอยากซาวร์เสียงดูน่ะครับว่าใครสะดวกไปกันบ้าง จะได้นัดสถานที่และหาคนนำ(น้าบี / น้าชาย)ทางครับ ส่วนตอนเย็นเจอกันเหมือนเดิมครับ
    ปล.พวกขับรถเร็ว กรุณาทำบุญด่วน

2. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    ด้ายเลยคร๊าบ โปรแกรมยังว่าง

3. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    เติมน้ำมันให้ตูดิไปแน่นอน คุณออย

4. ช่วงเช้ายังทำงานน่ะคับ ( 8.00น.-16.00น.)
    คงไปช่วงเช้าด้วยไม่ได้คับ แต่หลัง 16.00น. ok.เลยคับ

5. taoil

283
    2
    0
    ก็ไปรถคันเดียวกับผมสิครับ คุณเต๋า ว่าแต่คุณเต๋าจะหยุดงานได้หรือป่าวครับ

6. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    คิดว่าไม่น่ามีปัญหาครับออย....

7. oishiman

oishiman New Member Member

542
    2
    0
    ไปรถคันเดียวกะตาออยได้ปะ555+

8. taoil

283
    2
    0
    ได้ครับอาท ไปกันเยอะๆ หนุกแน่ครับ

9. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    ยาวไปอีกที

อัพไปคับบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้