กลับกันกี่โมง

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย nai_tot, 8 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    วันนี้เป็นวันนึงที่ผมดีใจมากๆ ที่ได้เจอเพื่อนๆทั้งในคลับ
    และที่น่ารักมากๆก็ต้องให้คลับของ VELOCITY ครับ
    ต้องบอกว่าทุกท่านน่ารักมากๆครับกันเองดี ไว้เจอกันอีกนะครับ:)

เลยลืม กลับกันกี่โมง ส่วนรูปผมถ่ายแต่รถคนไม่ค่อยมี
    ไงจะเอามาลงให้ดูละกัน:confused:

2. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    รถสวยๆๆกันทุกคันเลย คับ ชอบๆๆๆ

เสียดายไม่ค่อยมีเวลาคุยด้วย ไว้ว่างๆๆ อาจจะไปมิตติ้งด้วย คับ

ยินดีที่ได้รู้จักคั บ ผม จิ้น คับ

3. touko

touko Member Member

34
    0
    6
    :cry: อดไปเรยยยง่ะ... ดันมีงาน กว่าจะว่างก็เกือบทุ่มครึ่ง -*-

อยากจะไปเหมือนกัน แต่กลัวไม่มีเพื่อนอยู่ดึกง่ะ :confused:

4. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    เพิ่งกลับมาได้สักพัก อิอิ มันมากๆ รถตูนได้รางวัลด้วยป๋า แถมได้สัมภาษลงซีดีด้วย อิอิ จูนบายเตรียมรอซื้อกันได้เลย ตูนได้ลงซีดีด้วย อิอิ

5. nai_tot

471
    5
    0
    ขอบคุณครับคุณ จิ้น ถ้าว่างก็เชิญครับ

จริงดิ เมย์อย่างนี้ คลับเราก็เริ่มจะดังแล้วซิ

6. mayuct

941
    4
    0
    ถูก แต่ตอนนี้ป๋าเอารูปมาชมก่อน ออิ อยากเหงรูปแหละ

7. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    ขอบคุณค๊าบ คุณจิ้นด้วย ออกงานที่ไหน นายตูนก็คว้ารางวัลอยู่เรื่อยๆๆ เดี๋ยวจะลงภาพให้ชม

8. nai_tot

471
    5
    0
    กล้องแชมป์มีรูปสมาชิกมากกว่าผมรอของแชมป์ดีกว่า

,,,,,,เสียดายคนมีลูกก็ต้องรีบกลับก่อน ไม่งั้นตูนมีคู่แข่งแน่
    ฮิๆๆ เฉพาะ ความสวยนะ ความแรงยอมแพ้

9. mayuct

941
    4
    0
    55555+ รถตูนเป็นรถหากินประจำคลับเรา อิอิ

10. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    Van Olny ไม่ธรรมาดาอยู่แล้น..อิอิ

11. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ใช้พี่รถผมมันรถหากิน
    กลางวันยังวิ่งงานรับพระอยู่เลย
    ตกกลางคืนเอามาแข่ง อิอิ 5555

12. 5L-GTE

5L-GTE New Member Member

46
    3
    0
    ทุกๆคนในคลับแวนก็น่ารักมากๆคับเปนมิตรดีทุกคนเลย กันเองมากๆ

ปล.วันงานไม่ได้คุยกับใครก็ขออภัยด้วยนะคับ พอดียังไม่ค่อยคุ้นอ่ะคับ หวังว่าไม่โกดกันนะคับ ^^
    :D

13. mayuct

941
    4
    0
    ไม่โกรธคร้าบบบบ ม่ะเปงราย เอาไว้โอกาศหน้าเราค่อยไปทำความคุ้นเคยกันในที่ลับๆเฉพาะของผู้ชายกานดีฟ่า อิอิ เดี่ยวให้ตูนเค้าจัดเค้าช่ำชอง อิอิ

14. 5L-GTE

5L-GTE New Member Member

46
    3
    0

ตอนตูนเค้าไปผมก็ไปด้วยอยู่แล้ว 55+
    :D:D

15. nai_tot

471
    5
    0
    แอบมาเก็บความลับ

16. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    มาแว้วววววววววววววว.....ไม่ได้เจอป๋า เลย อ่ะ เสียดายมาไม่ทัน....ดารา..อิอิ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านค๊าบ ทั้ง HILUX CLUB และ VELOCITY .... ยังไงก้อยินดีกับนายตูนด้วย ที่ได้รางวัล รถสวย สร้างชื่อจิงๆ...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้