ครั้งนึงสมัยหนึ่งเคยทำเองกับมือ แต่ปัจจุบันนี้ปลดออกแระ GW

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Mongkol Sanhan, 14 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mongkol Sanhan

Mongkol Sanhan Guest

0
    0
    0
    ครั้งนึงสมัยหนึ่งเคยทำเองกับมือ แต่ปัจจุบันนี้ปลดออกแระ GW

2. สวยมากครับ. น่าใส่

3. ผมปลดทิ้งหมดแล้วเหมือนกันครับ รวมทั้งไอ้ตัว stabilizer ด้วย

4. Mongkol Sanhan

Mongkol Sanhan Guest

0
    0
    0
    ลงภาพแบ่งปันประสบการณ์ สมาชิกชอบแต่งแบบไหนแล้วแต่ความชอบนะครับ

5. Boy Sarawut

Boy Sarawut Guest

0
    0
    0
    เมื่อก่อนก็เคยติดเหมือนกัน แต่ไม่เห็นถึงความแตกต่างรู้สึกว่าห้องเครื่องรกเซอวิดลำบาก ก็เลยถอดออกแหละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้