อยาก drift เป็นอ่ะครับ ใครพอจะสอนผมได้บ้างงง

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย Kazza, 31 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    ผมใช้jazz vtec อยู่อะครับ ไม่ทราบว่าจะดริฟได้รึป่าว พี่ๆผู้มีประสบการณ์ทั้งหลายช่วยชี้แนะ หรือใครเปิดสอนก็ช่วยบอกด้วยนะครับ อยากเป็นไวๆๆ ขอบคุณคร้าบบ

2. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ผม ติดตาม ข้าวสารการมีตติ้งเร็ว ๆนี้ครับ มีปัญหาอะไรก็ถามมาได้เลยครับ ยินดีตอบให้ครับ ผม

3. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    ให้ท่านข้างบน เป็นอาจารย์สอน หล่ะ แน่นอน

4. gOngU

gOngU Member Member

398
    4
    18

ข่าวสาร ! ! !

5. Tactice of city

Tactice of city New Member Member

168
    1
    0
    แอบซ้อนมุขไว้ในสาระด้วยนะเนี้ย!!!!

6. Kazza

138
    0
    0
    ถ้าจะให้สอนนี่เสียตังค์ป่ะคับ อิอิ

7. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    ไม่เสียหรอก ครับ พรุ่งนี้จามีมีตติ้งที่ yes in deedนะครับ ยังไงถ้าไม่ติดธุระก็ไปมีตติ้งด้วยกันนะครับ ยังไงมีอะไรติด ต่อผมก็ได้ครับ 06-5883376ต้นครับ

8. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เมื่อไหร่จะมีจัดแข่งให้ขับหน้าไม่รู้เนอะ เอหรือว่าเรารวมตัวไปบังคับผู้จัดดี อิอิ

9. RETRO SPEC

854
    24
    0
    เออ พี่ ไปบังคับเค้าเลยดีมะ เอิ้กๆ

10. Kazza

138
    0
    0
    เมื่อไหร่มีมิตติ้งกันอีกครับพี่ต้น ผมอยากไปแจมด้วย ...แล้วอยากทราบว่า โช๊คเดิมนี่จะดริฟได้มั้ยครับ

11. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    เอ้า ช่วยกันบังคับหน่อย จะได้ไม่ดิ้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้