มีโช๊คอัพแนะนำไหมครับ พอดีช่างบอกต้องเปลี่ยนโช๊คใหม่ด้วย = =...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Teaw Moolkaen, 15 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Teaw Moolkaen

Teaw Moolkaen Guest

0
    0
    0
    มีโช๊คอัพแนะนำไหมครับ พอดีช่างบอกต้องเปลี่ยนโช๊คใหม่ด้วย = = อยากได้แบบแข็งกว่าเดิมๆหน่อย ชี้เป้าและราคาโดยประมาณทีครับ >p>

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    อยากเเข็งกว่าเดิมก็ต้องอัดใหม่ละคับ

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ส่วนของใหม่โช็คเปล่า คู่ละ 4500-5500 คับ เก่ายุ่นโข็คพร้อมสปริงพร้อมเบ้า2000-2500

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้