B14 เสียงลมเข้า เวลาเหยียบ 100 ขึ้น ยังไม่ได้แก้เลย พี่ๆทำไงกันครับ T_T

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เจ้าชาย อสูร, 6 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    B14 เสียงลมเข้า เวลาเหยียบ 100 ขึ้น ยังไม่ได้แก้เลย พี่ๆทำไงกันครับ T_T

1. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    ทำมะดาค้าบ ขอบยางเก่าตามอายุ ^^

2. อายุรถหรืออายุคนครับ

3. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    อันไหนแก่กว่าก้อแก้ที่อันนั้นล่ะค้าบ 555

4. อยู่คอนโด สถานที่ไม่อำนวยเลยจริงๆ ครับ

5. ของผมก็ดังครับ เลยว่าจะลองเปลี่ยนยางขอบประตูดู...

6. คงอีกหลายเงิน

7. วิธีแก้เปิดเครื่องเสียงให้ดังๆเข้าไว้ได้ไม่ได้ยิน

8. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ลองเอาเทปกาวแปะกระจกให้หมดทุกบานเลยครับ บานหน้า บานข้าง เเล้วครับดูครับ เเล้วดึงออกทีละจุด หาก่อนว่าเข้าตรงจุดไหน

9. Wooddy Jaa

Wooddy Jaa Guest

0
    0
    0
    จากที่พี่ตุ้ยบอก จริงๆ ปัญหาน่าจะเกิดจากเครื่องเสียงไม่ดัง อาจต้องเปลี่ยนเครื่องเสียง อิอิ

10. Siwa Kasuriya

Siwa Kasuriya Guest

0
    0
    0
    ตามคนป่า Palakorn Hoglad ไปเลยครับ ผม โดนขอบประตูไป

11. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    คุณตุ้ยให้คำแนะนำทีดีมาก555

เชื่อใครดีหน๋อ 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้