ฝาก taxi กลับใจไว้ซักคันน่ะครับ กำลังบุรณะ ครับผม เจอก็ทักได้ครับอยู่เซียงกง บางนา...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Donsan Lucino, 7 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Donsan Lucino

Donsan Lucino Guest

0
    0
    0
    ฝาก taxi กลับใจไว้ซักคันน่ะครับ กำลังบุรณะ ครับผม เจอก็ทักได้ครับอยู่เซียงกง บางนา กม.12 (แต่อีก 3 เดือนน่ะครับเพราะพรุ่งนี้ไปญี่ปุ่นแว้ว) ผม ดล ครับ

2. คันนี้กันชนหน้าแท้ๆเทพๆ

3. Donsan Lucino

0
    0
    0
    กำลังเสริมพลังอยู่ครับ ต้องรอติดตาม ครับอิอิ

4. หาของมาเผื่อด้วยนะครับ^^

5. Donsan Lucino

0
    0
    0
    จัดให้ครับสายพันธุ์เดียวกัน มีของเทพๆก็ต้องเผื่อกันครับ

6. จัดมาเยอะๆนะ...คร๊าบ

7. Donsan Lucino

0
    0
    0
    จะลงให้ดูกันทั่วหน้าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้