เกจ วัดความร้อนขึ้นปกติแล้ว หลังจากขับแบบระแวง -จนชิน มา 2-3 เดือน

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย HCs Thipnete, 16 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. HCs Thipnete

HCs Thipnete Guest

0
    0
    0
    เกจ วัดความร้อนขึ้นปกติแล้ว หลังจากขับแบบระแวง -จนชิน มา 2-3 เดือน

2. Suthat Lon

Suthat Lon Guest

0
    0
    0
    เท่าไรคับ

3. HCs Thipnete

0
    0
    0
    ฟรีครับ @^_^@ ผมก็บอกให้เค้าคิดเงินเค้าก็ไม่รับผมบอกไม่อยากได้ของฟรี เค้าคิด 20 บาท

4. Nueng Basic

Nueng Basic Guest

0
    0
    0
    ของผมก็เสีย เอาไปร้านอะไหล่ เทียบได้ ของบิ๊กเอ็มพอดีเลย

5. HCs Thipnete

0
    0
    0
    ผมไปหาที่ร้านขายอะไหล่ นิสสัน 3-4 ร้านในตัวเมืองไม่มีของซักร้าน บังเอิญ อู่แถวๆบ้านเห็น NV จอดอยุ๋ 2-3 คันเลยแวะไปถาม พอดีจังหวะลูกค้า NV ยกเครื่อง เลยได้อนิสงค์ จากเครื่องเก่าที่เสีย ถอดมาลองใส่ดู ใช้ได้เลย

6. DiewZa Ptz

DiewZa Ptz Guest

0
    0
    0
    มันยุ้วตรงไหนของเครื่องคับของผมก้อเสียแต่หาถอดไม่เจอ+ไม่เปนด้วย

7. Nueng Basic

Nueng Basic Guest

0
    0
    0
    ของ nv โดยตรงไม่ค่อยมีอะไหล่หรอกครับ ใส่ของ bim-m , b13 แทนได้

8. ของผมนี่ต้องใส่ของ B14 ไม่งั้นความร้อนขึ้นไม่ตรง

9. HCs Thipnete

0
    0
    0
    เข็มความร้อนขึ้นปกติ แต่เข็ม น้ำมันตก

10. DiewZa Ptz

DiewZa Ptz Guest

0
    0
    0
    เข็มความร้อนผมขึ้นเกือบสุดตลอด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้