ว่าด้วยเรื่องเฮดเดอร์......

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วา ทิวา, 16 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ว่าด้วยเรื่องเฮดเดอร์... อยากทราบว่าเพื่อนสมาชิกท่านใดเคยมีประสบการณ์ใช้งาน(เฮดเดอร์)ในบล็อก ga15 ga16 กันบ้างไหมคุ้มค่าไหม..?

1. Vs'r Tonkhaw

Vs'r Tonkhaw Guest

0
    0
    0
    จำรัส เหล่าพล

2. เฮดเดอร์นี่เป็นคนอิสานใช่ไหมคับ

3. Suthep Saelek

Suthep Saelek Guest

0
    0
    0
    ผมเคยใช้ สูตร1/4 รอบไวดีครับ เดินท่อไอ่เสีย2นิ้ว พักกลาง2ใบ พักปลายไส้เยื้อง (เครื่องคาบู วิ่งแก๊ส 160 สบาย)

4. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    เดิมๆก็วิ่งแล้วนะครับ จีเอ 16

5. Suthep Saelek

Suthep Saelek Guest

0
    0
    0
    ของผมเครื่องหัวฉีดเดิมๆติดแก๊สระบบดูดก็170แต่มันช้า สู้ทำเฮดเดอร์ไม่ได้ มันขึ้นไวกว่าครับ

ผมใช้สูตร4-1-4 4-2-8. 4-3-12. 4-4-16 ครับ หนีก่อดีก่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้