รบกวน พี่ๆ แนะนำร้านทำเบรคหน่อยครับ ผมจะเปลี่ยนจานกับผ้าเบรค ขอราคาไม่แรง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Panatakrit Yamsual, 9 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวน พี่ๆ แนะนำร้านทำเบรคหน่อยครับ ผมจะเปลี่ยนจานกับผ้าเบรค ขอราคาไม่แรง ผมอยู่ลาดพร้าว บางกะปิ หรอมีมือสอง แนะนำด้วยครับ

1. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    เข้ไปถาม ร้านเลย ถ้าเเพง ก้ถอยออกเลย ครับ

2. Kenta Ballboy

Kenta Ballboy Guest

0
    0
    0
    จานเบรคบางหรือครับ ผมทำร้านพระโขนงผ้าเบรค เปลี่ยนผ้าเบรคอย่างเดียวนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้