ดีครับมาจาก Almera Racing อยากรู้ว่าเพื่อนๆในคลับนี้...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Jadezy Charoenmayu, 12 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ดีครับมาจาก Almera Racing อยากรู้ว่าเพื่อนๆในคลับนี้ ใช้ชุดโหลดหน้าของอะไรกันบ้างอะครับ เห็นเค้าว่าเอาสปิง B14 ไปใส่ อเมร่าได้เลยมาหาข้อมูลหน่อยครับ^^

สปริงโหลดมี h&r, apex, tein, eibach ครับ เตี้ยลงประมาณนิ้วครึ่งครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้