พอดีผมอยากจะใส่เบรคหน้า R-32 มีพี่ๆในกลุ่มพอจะแนะนำได้ไหมครับรถ B-14 แม็กลาย Cosmic...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Weerayut Meesap, 18 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Weerayut Meesap

Weerayut Meesap Guest

0
    0
    0
    พอดีผมอยากจะใส่เบรคหน้า R-32 มีพี่ๆในกลุ่มพอจะแนะนำได้ไหมครับรถ B-14 แม็กลาย Cosmic MR-2 ขอบ15 กว้าง 8 ครับ พอจะใส่ได้ไหมครับหรือมีเบรคตัวอื่นแนะนำหรือไม่ครับ ขอคุณครั

2. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ต้องลองครับ บางลาย15 ไม่ติด บางลาย 17 ติดซะงั้น

3. Weerayut Meesap

0
    0
    0
  4. Weerayut Meesap

0
    0
    0
    S15ดีไหมครับ

5. Weerayut Meesap

0
    0
    0
    ราคาแรงไหมครับแล้วแปลงใส่กัยดุมb14ได้เลยไหมครับ

6. Jojo Ja

Jojo Ja Guest

0
    0
    0
    เบรคตรงรุ่น B14 ที่ใหญ่กว่าของเดิมแบบไม่ต้องแปลงอะไรเลยมีแค่เบรคของ Pulsar อย่างเดียวครับ ส่วน R32, S15 หรือจะ 2 port ใช้ดุมเดิมต้องแปลงหมดครับ แต่ถ้าไม่แปลงก็จะมีใช้ดุมนีโอ แต่จะเป็น 4 รู 114 นะครับ แล้วถ้าเป็น R32 ต้องเจียรออกกี่มิลจำม่ะได้ ^^! ส่วน S15 ดีมั้ย ก็ 4 port เหมือน R32 ต่างกันตรงที่วัสดุ น้ำหนัก ขนาดจาน แล้วก็ราคา

7. Weerayut Meesap

0
    0
    0
    S15กับ r32 ราคาไหนแพงกว่าอะครับ

8. Jojo Ja

Jojo Ja Guest

0
    0
    0
    R32 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้