ไครเคยมีประสบการณ์เอามอไซค์วิ่งกะรถยนต์บ้าง

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย Juy115PowerHaus, 11 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Juy115PowerHaus

Juy115PowerHaus New Member Member

448
    5
    0
    อยากรู้ว่าจะพอฟัดพอเวี่ยงได้มั้ย
    ยกตัวอย่าง...โซนิค โมเต็ม & กระบะ 1เจโบ เดิมๆ

2. .......

โซนิคแรงกว่าแน่นอน

3. Jumm@nia

Jumm@nia New Member Member

590
    2
    0
    ใช่ครับ ผมเคยเอาไปวิ่งที่เชงแล้วรถยนต์มันไม่ทันอ่ะครับ

4. sutak

sutak New Member Member

19
    0
    0
    สบายครับถ้าในระยะปลายๆดันสู้เจไม่ได้ครับมอไซต์พังก่อนเคยเอาโซนิคไซด์100วิ่งกับเจเดิมกับบี16เดิม402เมตรชนะครับแต่เลย402เมตรโดนครับเพราะรถไล่มาแค่นี้

5. SonicHeadBig

SonicHeadBig New Member Member

75
    0
    0
    เค้าบอกว่าโซนิคโมเต็ม ไม่ใช่ลูกในไซส์ -*-

6. โซนิคโมเต็มแดกแน่เพราะเจโบ เดิมๆนี่หน่า

7. sutak

19
    0
    0
    ผมเอาประสบการณ์มาแชร์ให้อ่านครับก็ยังมีพวกเกรียนมาป่วนอีกไอ้คุณหัวโตมันเรื่องของไม่เกี่ยวกับ............3===}

8. Aek_a31_Nozzle

Aek_a31_Nozzle New Member VIP

86
    8
    0
    ช่วงไม่เกิน 500 เมตรแรก โซนิค กินรถยนต์ขาดกระจุย แต่หลัง 800 เมตร รถยนต์ กินมอไซด์ กระจายคับ

9. SonicHeadBig

SonicHeadBig New Member Member

75
    0
    0
    แล้วไง sutak ผมอยู่ราม77เจอได้

10. Globblinknight

Globblinknight New Member Member

228
    3
    0

ตามนั้น เลย

11. Juy115PowerHaus

Juy115PowerHaus New Member Member

448
    5
    0
    ถ้า เจ โบเดี่ยว(โต) ยังมีสิทธ์สู้ได้มั้ย 402เมตรรถยนต์ มันวิ่ง13.กว่าๆนะ

12. sutak

19
    0
    0
    มาป่วนคนอื่นแล้วยังมาอวดอ้างอีกครับใส่กระโปรงมาป่าวเนี่ยหัวโต

13. light tuned

light tuned New Member Member

6
    0
    0
    ถ้ามอไซค์วิ่งเวลาพอกันนะคับ น่าจะมีลุ้นนะคับ ได้เสียวอยู่
    มอไซค์ออกตัวได้ก่อน รถเก๋งจะชู้ตมาปลาย น่าจะขี่หัวเข้า

ถ้ามอไซค์ทำเต็ม วิ่งกัน 402 เมตร รถเก๋งก็เหนื่อยอะคับ
    มอไซค์ก็ต้องต่อให้รถเก๋ง ว่ากันไปตามสภาพคับ

14. SonicHeadBig

75
    0
    0
    ไม่ได้อ้าง แต่เจอได้

15. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    ไม่ต้องเจอครับอายแทน

16. Tum_Wizard

Tum_Wizard Member Member

425
    1
    18
    ต้นไม่จัด...แต่สลัดปลายครับ >> ปลาย ๆ โซนิคไม่ไหวหรอกครับ กระบะเจโบแน่นอนกว่า ถ้าต้น ๆ โดนโซนิคครับ

17. mintgtr

mintgtr New Member Member

3
    0
    0
    เคยใช้ CBR 400 ปี 92 (เดิม ๆ ) ซัดกับ 2JZ-GTE โมนิดหน่อย (รถเพื่อนคับ)
    บอกกได้คำเดียวครับ "CBR กินกระจายคับ" ระยะทางเกือบ ๆ 2 กม.

แต่รถ 125CC. ไม่เคยลอง สงสัยต้องลองหน่อยและ

18. jankdui(โหน่ง)

jankdui(โหน่ง) New Member Member

110
    4
    0
    แหมก็จริงสิครับ มอไซค์เบากว่ามากแถมโมเต็มอีกตั้งหาก

19. Jumm@nia

Jumm@nia New Member Member

590
    2
    0
  20. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    แรงม้าต่อน้ำหนักมันต่างกัน...:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้