ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่านนะคับ

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย JZS133, 26 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZS133

JZS133 Member Member

520
    4
    18
    ขอบคุณทุกคนนะคับ ที่สละเวลาและให้เกียรติ์มาร่วมงานแต่งงานของเราทั้งสอง
    หากมีข้อผิดพลาดประการใด ขออภัยทุกคนด้วยนะคับ คราวหน้าจะไม่ผิดพลลาดอีก(ล้อเล่งงง)
    สำหรับเพื่อนที่พลาดกินเหล้า ผมขอเลี้ยงเหล้าเพื่อนๆอีกทีในโอกาศหน้าคับ
    ปล. รูปจะลงให้พรุ่งนี้คับ ต้องรีทัชเยอะน่ะคับ

ขอบคุณมากนะคับ

เต๋า จ้า:D

2. Potato 1.6GT

Potato 1.6GT New Member Member

898
    5
    0
    ยินดีๆ...........แล้วจะล้างคอรอ อิ อิ

ว่าแต่ทำไมต้องรีทัชรูปเหรอ............ชักน่าสงสัย

3. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เด๋วรูปทางฝั่งเราก็รอไอ้ธัสมาโพสแล้วกันนะเต๋า
    ยินดีด้วย :D

4. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    โทดทีนะ เต๋า ที่ไม่ได้ไปร่วมงานสำคัญครั้งนี้

ติดอีกงานนึงอ่ะ พี่สาวแต่งวันเดียวกันเลย

ซองฝาก เพื่อนมาร์คไป(อีกแล้ว) ได้ป่าว :D

5. clubxxx

clubxxx New Member Member

410
    0
    0
    ไปไม่ได้เหมือนกัน

รถเสร็จไม่ทัน

กว่าจะถึงบ้านก้อ2ทุ่มแล้ว

รอไปงานแต่งครั้งหน้าเลยแล้วกัน(อ่ะ ล้อเล่น)

6. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    อ้าว !!!!!!!!!

7. C a r r e r a

C a r r e r a New Member Member

128
    1
    0
    Congratulations kub, P'Tao+.

8. saku

saku Member Member

569
    14
    18
    ยินดีด้วยครับ คราวหน้าถ้าไม่ติดงานจะไปให้ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้