มาดู MS แจ่มๆ สวยมากๆ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย Mr.PrOmPT, 9 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    มาดูรถของคุณ เฉลิมเกียรติ (คุณโจ๊ก) กัน แจ่ม มากๆ รถมือเดียว รักษาได้ดีมากๆ เจอเมื่อวานที่อู่ เห็นแล้ว เกิดอาการคันคะเยอเลย อิอิ

View attachment 812494

View attachment 812495

View attachment 812496

2. xxx sr

xxx sr New Member Member

43
    0
    0
    รถสวย+ทะเบียนสวย...แหล่มมากๆๆเลยครับพี่น้องคร้าบบบบบบ

3. Da vip crew

Da vip crew New Member Moderator

171
    1
    0
    แหล่มๆ เงาดีครับ เตี้ยกะลังดีไปไหนมาไหนสะดวก

4. Mr.PrOmPT

832
    19
    18
    เจ้าของรถคันนี้เขาเคยเจอ กะเอ๊กซ์ นี่คับ จำได้ไหม รู้สึกจะที่บริษัท AIS

5. shogun3000

shogun3000 New Member Member

51
    2
    0
    .....ใช้ล้อเหมือนกันเลย.....แจ่มมั๊ก มั๊ก.........

6. Trueno_Man

Trueno_Man New Member Member

3
    0
    0
    หนับหนุนสวยมากๆ.......เด๋วได้เจอกันอีกแน่นอนครับพี่น้องคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบ

7. Mr.PrOmPT

832
    19
    18
    ผมชอบ แก๊ปหลัง มากๆ

8. Mr.PrOmPT

832
    19
    18

9. xxx sr

43
    0
    0
    ดูกี่ทีก็สวยนะครับพี่เอก คันนี้ดูงามแบบเรียบๆดี ผมชอบ ....อิอิ .......ว่าแต่ผมเคยเจอที่ บริษัท AIS หรือครับ...คือแบบว่าจำไม่ค่อยได้ง่ะ..มีรูปเจ้าของเปล่าเผื่อนึกออกอ่ะครับ....

10. คุณเอกครับเมื่อวานนี้ ( 24/12/50 ) ผมพึ่งแวะไปที่อู่มาไม่เจอคุณเอก&คุณเต้ย หวังว่าคงจะเจอกันในคราวหน้า
    มี Meeting เมื่อไหร่ผมจะตามไปแจมด้วยครับ

11. Mr.PrOmPT

832
    19
    18
    พี่ไม่ค่อยแน่ใจนะเอ๊กซ์ แบบว่าพี่เขาบอกมาว่าเจอสมาชิกของเราคนนึง ที่ตึกที่พี่เขาทำงานอยู่ ( chinnawat ) ลักษณะรถที่เขาเจอคล้ายรถคันเก่าเอ็กซ์ที่สุดเลยเดาว่าเอ๊กซ์ ถ้าไม่ใช่ขออภัยมณี ยังไงเด๋วหลังปีใหม่จะนัดรวมพลพรรค์กันอีกครั้งคงจะได้เจอพี่เขาแน่ๆ รับรองหล่อเหมือนพระเอกหนังเลย

12. Mr.PrOmPT

832
    19
    18
    ด้วยความยินดีคับคุณโจ๊ก.......... อิอิ ทั้งผมและเต้ย..... เมื่อวานวันหยุดคับ เลยอยู่บ้านเอาใจแม่บ้าน :D

13. xxx sr

43
    0
    0
    อยากได้คันนี้อ่ะ...อิอิ พี่เอกนัดรวมพลด่วน...หลังปีใหม่จัดไปครับที่ไหนเมื่อไรจัดมาครับ...ว่าแต่ทำไมมันเงียบจัง....ฮะเหยฮะเหย

14. donnal

donnal New Member Member

4
    1
    0
    ขวัยเองครับ

ที่พี่เค้าบอกว่าเจอ รถอ่ะใช่รถเก่าของx แต่ เป็นผมที่ เจอ อ่ะครับพี่เอก

15. Mr.PrOmPT

832
    19
    18
    อ้อ คับ ถูกคันแต่ไม่ถุกคน ขออภัย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้