เสร็จแล้วมันเป็นยังงี้นี่เองครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Mong Patsha Raphol, 23 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เสร็จแล้วมันเป็นยังงี้นี่เองครับ

1. อย่างหล่อเลยครับท่าน

2. Wooddy Jaa

Wooddy Jaa Guest

0
    0
    0
    ของเทพครบๆ อิอิ

3. Bigamo Narak

Bigamo Narak Guest

0
    0
    0
    ขอทราบราคาค่าหลังคา+เกบสีหน่อยคับ ชี้เป้าอู่ที่รับทำด้วยนะคับ หลังคาผมไม่ไหวแล้วเหมือนกัน

4. รบกวนถามด้วยครับ ทำโคมดำ กับไฟโปรเจคเตอร์ เสียค่าใช้จ่ายเท่าไรครับ

5. ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆชาว St ที่ให้ช่วยลุ้นและเป็นกำลังใจให้ความสนใจครับเรื่องใส่หลังคา+เก็บสีผมทำประมาณ 35000ไม่รวมหลังคายางขอบต่างๆทำที่อู่สีหลังสำนักงานเขตดอนเมืองครับ ส่วนไฟโคมดำของดีโป้ซื้อจากวรจักรน่าจะ2400โปรเจคเตอร2000ไม่รวมไฟมีเพื่อนในคลับเคย นำมารีวิวให้ดูผมจำรุนไม่ใด้แต่รู้ว่าเป็นรุ่นเดียวกันเรื่องใส่และติดตั้งผมทำเองครับ

6. นึกว่าใคร. รถซิ่งโซนปากน้ำนี่เอง. 555

7. ทำเองด้วย...สุดยอดครับ...

ไม่ใช่รถซิ่งครับพี่โอ๋รถส่งลูกไปโรงเรียนครับส่วนเรื่องลงมือเองซนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้