เปิด ห้องซื้อ-ขาย Club Si Thailand ให้แล้วนะครับ ใครอยากขายอะไร เรียนเชิญครับ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kamolpong Wanthawornprasert, 15 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เปิด ห้องซื้อ-ขาย Club Si Thailand ให้แล้วนะครับ ใครอยากขายอะไร เรียนเชิญครับ ขอเป็นเกี่ยวกับรถนะครับ พวกขายตรง มิจฉาฉีพ หลอกขาย ไม่ต้องมานะครับ

บางท่านผมไม่ได้กดเชิญ รบกวนกดแอดมานะครับ ขอโทษด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้