รูปที่ผมถ่ายมาตกหลนใครบ้างขอโทษด้วยน่ะครับ ไว้โอกาสหน้า มิตติ้งมาถ่ายรุปกัน...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Natapong Khumroon, 15 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รูปที่ผมถ่ายมาตกหลนใครบ้างขอโทษด้วยน่ะครับ ไว้โอกาสหน้า มิตติ้งมาถ่ายรุปกัน ผมไม่ได้ถ่ายสวยอะไร แต่เป้นรุปที่ผมถ่ายแล้วพอใจ โอกาสหน้าขอถ่ายพัฒนาฝีมือไปเรื่อยๆครับ จบด้วยภาพนี้ ปล. ถ้าเจอรูปรถใครอรกจะมาลงครับ ผมจัดไฟล์มั่วไปหน่อย อาจไม่ทันเห็น55+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้