(ถ้าผิดลบได้นะคับ)ขอถามนอกเรื่องหน่อยนะคับผมขับมอไซค์แล้วโดนชนประกันออกใบเครมมาแต่ผมเอา...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Rogo Thongchang, 15 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Rogo Thongchang

Rogo Thongchang Guest

0
    0
    0
    (ถ้าผิดลบได้นะคับ)ขอถามนอกเรื่องหน่อยนะคับผมขับมอไซค์แล้วโดนชนประกันออกใบเครมมาแต่ผมเอาไปตีราค่า ที่ศูนย์ฮอนด้า เค้าประเมิณซ้อมมาเกินที่เขียนไว้แบบนี้เรา จะได้ตามที่ประเมิณไหมคับแล้วทุกวันนี้เรื่องยังไม่ถึงไหนเลยเราจะ ทำไงได้บ้างคับ... ขอบคุณคับ

ประกันประเมิน ต่ำกว่าอยู่แล้วครับ เพราะพยายามบังคับให้เข้า0ของประกัน ซึ่งเป็นที่รู้กันว่างานซ่อมเฉยๆถึงห่วย นอกจากจะเจออู่ดีๆ จากที่เล่ามาผมคิดว่าถ้าจะไปซ่อม0จริงๆ คงต้องควักเนื้อครับ ประกันไม่จ่ายเต็มหรอก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้