คอมแอร์มันดังแก้ไงดีคะ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สาวโคราช หลานย่าโม, 20 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    คอมแอร์มันดังแก้ไงดีคะ

1. เข้าร้านเปลี่ยนลูกปืน600บาทจบครับ

2. ร้านแอร์ทำได้ใช่มั้ยคะ

3. ลูกปืนคอมชั้ยมั้ยคะ

4. Pea Mini

Pea Mini Guest

0
    0
    0
    ลูกปืนคอมครับ

5. มันมีลูกปืน2ชุดครับของผมเป็นไปทำมา 600ครับ

6. ร้านที่ซ่อมแอร์ ไดนาโม

7. คอมอันแรกก็ดังเหมือนกันคะ

8. อันนี้คอมพึ่งเปลี่ยนมันก็ดัง

9. สงสัยว่ามันเป็นเพราะคอมชั้ยมั้ยคะ

10. เสียงดังที่สายพาน หรือว่าลูกปืนครับ ต้องให้ช่างเขาดูครับ

11. คอมที่รถผมก้ดัง ดังตอนแอรติด เงียบตอนแอรตัด. รุ่นพี่ในคลับบอกผมว่าลูกสูบจะลาคอมแอร แต่ถ้าดังตลอดทั้งติดทั้งตัด ก้น่าจะลูกปืนคอมครับ. ไปร่ะพอรุ้แค่นี้

12. ของผมคอมแอร์เสียงดัง แต่ก็ทนใช้ไปจนกระทั่งลูกปืนคอนแตกครัชส์ติดสายพานคอมใหม้ขาดไปเลย สรุปหมดค่าคอมแอร์มือสอง 2500 ล้างระบบท่อน้ำยา 500 เติมน้ำยาแอร์ใหม่ 750 สายพานคอมแอร์ 350 ค่าแรงอีก 500 ตัวเบาเลย

13. ไม่ค่อยดังเลย

14. Rattaphon Nonmai

Rattaphon Nonmai Guest

0
    0
    0
    ว่างก็เข้ามาที่ร้านครับเดี๋ยวดูให้..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้