ท่านสมาชิกทุกท่านทราบไหมว่า..พ่อค้ารับซื้อ เเคทไปทำไม(ผมไม่รู้) ท่านใครู้...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วา ทิวา, 22 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ท่านสมาชิกทุกท่านทราบไหมว่า..พ่อค้ารับซื้อ เเคทไปทำไม(ผมไม่รู้) ท่านใครู้ เชิญเหลาให้เพื่อนๆที่ไม่ทราบฟังหน่อยครับ

1. เออน่าคิด สงสัยเหมือนกันหรือขายต่อใส่รถเดิมๆ

2. รูปตัวอย่าง ขออนุญาตเจ้าของภาพไว้ที่นี้ด้วยครับ

3. เค้าให้ราคาค่อนข้างเเพงเสียด้วยซิครับ..สงสัยจังขั้นต่ำ800-1800 กันเลย

4. หรือผ่าเอาข้างใน หรือปล่าว

5. ได้ยินว่ามี "ทองขาว" หากมีมันจะมีมากพอคุ้มค่า?,หรือขายต่อ?,งง!?

6. น่าสงสัยเยี่ยงนัก

7. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เอาทองขาวคับ ข้างในแคตจะมี

8. เอาไปหลอมขายแบบนี้เหรอครับพี่เอ แล้วแคทอันนึงมันมีเยอะไม๊อะ

9. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ใช่คับ แต่ละตัวมีมากน้อยต่างกันคับ

ทองคำขาวคับโลหลายตัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้