รบกวนถามหน่อยครับ เครื่อง b14 ติด E85 จะมีปัญหาป่าวครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Wuttisak Poopa, 7 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wuttisak Poopa

Wuttisak Poopa Guest

0
    0
    0
    รบกวนถามหน่อยครับ เครื่อง b14 ติด E85 จะมีปัญหาป่าวครับ

2. Boy Put

Boy Put Guest

0
    0
    0
    ใส่ แก๊สคุ้มกว่า

3. Wuttisak Poopa

0
    0
    0
    ราคาแก๊สประมาณเท่าไหร่ครับ

4. Boy Put

0
    0
    0
    b14 น่าจะติดแกสเปนหมื่นคันแล้วมั๊ง

5. Boy Put

0
    0
    0
    ไม่น่าเกิน 15000 ระบบดูดนะ ประหยัดเกินครึ่ง รถผมติดมา เกิน 8 ปี วิ่งเกิน 120 เก็บส่วนต่างน้ำมัน ไว้ซ่อมคุ้มกว่า

6. แก๊สหัวฉีดประมาณสองหมื่น สองหมื่นต้นๆ

7. เสียพัง ยกลูกใหม่ ราคาเครื่องไม่แพงมากหมื่นกว่า

8. Wuttisak Poopa

0
    0
    0
    ครับ มีที่ติดแนะนำป่าวครับ ราคาถูกๆหน่อยครับ

9. ม่ายมีอ่ะ 55555 เอาไกล้บ้านที่มีตราขนส่งรับรองเวลาจะจูนได้ไม่ต้องไปไกล

10. Wuttisak Poopa

0
    0
    0
  11. เอากล่องที่เขาใช้กันเยอะๆ กล่อง ECU

12. ใครใช้แก๊สหัวฉีดมาแนะนำหน่อย อุปกรณ์สเป็คไรมั่ง ผมใช้ระบบดูดอ่ะติดมานานแล้วหมื่นสาม

13. Wuttisak Poopa

0
    0
    0
    ผมอยากได้อย่างประหยุด ระบบดูดไม่มีปัญหาใช่ป่าวครับ

14. ไม่มีครับ แต่ต้องหาตำแหน่งวางดีดีไม่งั้นมันจะแบคไฟร แล้วก้อแอร์โฟรจะสกปรกบ่อยๆ

15. 0/ ผมแก๊สหัวฉีดครับ วิ่งยังกะน้ำมัน อิอิ

16. จารแนะนำหน่อยดิ กล่องอะไร หม้อต้มอะไร หัวฉีดของไร วาวล์ของไร ถังไร

17. มิกล้าแนะนำอะครับ เพราะ ตัวเลือกมันเยอะครับ เอาเป็นว่าดูร้านน่าเชือถือไกล้ๆ บ้าน ราคาไม่แพงดีกว่า แนะนำว่าเป็นหัวฉีดจะดีกว่าระบบดูด เพราะไม่ต้องมาวุ่นวายจูนบ่อยๆ

18. ใช้ทั้ง e85และแก็สหีวฉีด วิงสบาย ประหยัดทั้งคู่ ในเมืองวิ่งน้ำมัน นอกเมืองวิ่งแก็ส

19. Boy Put

0
    0
    0
    แบบถูกก็มี ไม่เกิน 8 พันต้องวิ่งเอง

20. Boy Put

0
    0
    0
    ซื้อของเอง จ้างช่าง แต่ช่างไม่ชอบ ด้ายตังน้อย 555

21. Boy Put

0
    0
    0
    ถ้ามีเครดิตติดแบบผ่อนดิ

22. Boy Put

0
    0
    0
    ให้ตังช่างหน่อย เอาค่าน้ำมันมาผ่อน

ผมรับติดอยู่ 23000 แก๊สหัวฉีดเป็นขอ sec

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้