สอบถามเรื่องแรงดันน้ำมันเชื้อเพลงิงครับ(fuel press)...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 6 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามเรื่องแรงดันน้ำมันเชื้อเพลงิงครับ(fuel press) คือเหมือนคสมมติว่าสเปกในคู่มือบอกว่าแรงดันปั๊ม 1 บาร์ แรงดันที่ว่านี้คือหมายถึงตอนเดินเบาใช่ไหมครับ แล้วเวลาเร่งนี่ แรงดันมันต้องมากกว่า1บาร์ ถูกต้องไหมครับ ขอบคุณครับ ^^

เท่าเดิม เกินเรกกูเรเตอร์จะเปิดไหลกลับถัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้