ถามเพื่อนๆ B11 ใส่หม้อลม B14 ยัดใส่ได้มั้ยพอดีมีลูกค้าถามมาเราบอกไม่ถูกเลย

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย สุกฤษฎิ์ แซ่เตีย, 15 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ถามเพื่อนๆ B11 ใส่หม้อลม B14 ยัดใส่ได้มั้ยพอดีมีลูกค้าถามมาเราบอกไม่ถูกเลย

1. Pramote Tongchin

Pramote Tongchin Guest

0
    0
    0
    ต้องทุบ ห้องเครื่องนิสสสส หนึ่งครับ

2. รูน๊อตเท่ากันป่าวครับ

3. Pramote Tongchin

0
    0
    0
    เรียก ห้องเครื่อง เปล่าไม่แน่ใจนะครับ

4. Pramote Tongchin

0
    0
    0
    เท่าครับ

5. Pramote Tongchin

0
    0
    0
    ไม่ต้องแปลงเลยครับ

6. ครับเพราะจำได้ว่า B11 หม้อลมเล็กนิดเดียว

7. Pramote Tongchin

0
    0
    0
    หม้อลม ชั้นครึ่งนะครับ เบรคดีกว่าของเดิม มากมาย (หัวทิ่ม)

8. Pramote Tongchin

0
    0
    0
    ราคา ผมซื้อมา 1400

9. Ake Siriwat

Ake Siriwat Guest

0
    0
    0
    พี่ตุ้ยมีของb13ชั้นครึ่งยัดได้เลยครับ

10. หม้อลมผมมีเยอะสิบกว่าลูก แต่ลูกค้าจะซื้อไปใส่ เดี๊ยวจะใส่ไม่ได้อ่ะดิ

11. Pex Keepformat

Pex Keepformat Guest

0
    0
    0
    ได้นะ ทุบตรงซุ้มนิดนึง แล้วก็เอาขาที่นึดกับแป้นเบรคบี11มาใส่แทน เพราะขายบี14มันยาวไป

12. ผมใส่ชั้นครึ่งของ nv ครับ ไม่ต้องทุบไรเลยครับ สวมโบร๊ะได้เลย อิอิ แต่ต้องซื้อขาต่อก้านกระทุ้งหม้อลมครับ ของ nv มันสั้นกว่า มีขายครับขาต่อ ถ้าจะให้ดี เอาตัวกระจายแรงเบรคของมันมาด้วยครับ จะแก้ปัญหาเรื่องการเบรคหัวทิ่มได้ครับ

Rewat Sithkankiat มาดูข้อมูลครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้