ขอขอบ คุณ.......................

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้รถซา..หริ่ม, 8 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ พี่ๆเพื่อนๆ น้องๆที่ให้ความร่วมมือในการมิตติ้งครั้งนี้

อยากให้ทุกคน ให้ความร่วมมือ แบบนี้ต่อๆๆ ไปน่ะคับ

ขาดตกบกพร่องประกาน ใด ผมในฐานะตัวแทน ของคลับ

ขออภัยไว้ น่ะที่นี้ด้วย ( อาจจะดูแลไม่ทั่วถึงต้องขออภัยด้วยน่ะคับ )

* หนังสือG TR ที่เราถ่ายวันนี้ จะลง น่าจะเดือน มกราคมได้ เหนเค้าว่าอย่างนั้น

และทางหนังสือ จะติดต่อเราอีก ครั้งนึง เมื่อไหร่จะแจ้งให้ทราบอีกที นึง

*** กิจกรรมต่อไป แจ้งให้ทราบล่วงหน้า น่ะคับ คือ ทางหนังสือ option

ได้สนใจติดต่อ ทางคลับของเราถ่ายลงคอลั ม ของหนังสือ

เกี่ยวกับการครบรอบ 1ปี ของคลับเรา

เรื่องเวลาสถานที่ เดวเค้าติดต่อมาแล้วจะแจ้งให้ทราบน่ะคับ

ต้องขอความร่วมมือ จาก ทุกๆๆคนเหมือนเดิมน่ะคับ

2. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    งานดีครับ

3. เป็นคลับที่อบอุ่นและ กันเองมากคับ

4. แจ่มมั่กๆเลยจิ้นสนุกสนานเป็นที่สุด คราวหน้า ขอให้สถานที่เป็นคลอง 5 ด้วยเถิด ไปกุงเทพไม่ถอกนะฮ้า 555+.....

5. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    ขอบคุณ HILUX CLUB ทุกท่านครับ สนุกมากครับ

6. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ดีใจกับทุกคนที่ได้ไปมิตติ้งด้วยคับ
    อบอุ่นดีคับ

7. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ยินดีร่วมมือคับ คราวหน้าถ้าว่างอีกจะไปอีกคับ หนุกหนาน
    เพราะส่วนมากเสาร์บ่ายจะติดงานอ่ะคับ

8. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    งานดีๆๆต้องมีอีกแน่นอน

9. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    มาวอย่างเดียว

10. จัดอีกนะค้าบ หนุกหนานดีคับ.........

11. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    เดี่ยวรูปของพี่ๆ จะจัดการส่งไฟล์ไปให้แล้วกานนะคราบ

12. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ขอบคุงค๊าบ

13. mutooball

mutooball New Member Member

316
    5
    0
    พี่กานเมาตลอดเลย (เราละเสียวเลยกลัวไม่ได้กลับบ้านอะ) ครั้งหน้าต้องเอารถไปให้ได้...อิอิ บอกกันด้วนนะคร๊าบบบบบบบบบ

14. bbiig2

bbiig2 Member Member

65
    0
    6
    ครั้งหน้าไม่พลาดแน่ๆไว้เจอกันนะคับ.................

15. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    แจ๋ว จิง ๆ เลย คับ

พี่ จิ้น กะ พี่ แมน

16. tom_disturb

tom_disturb New Member Member

201
    2
    0
    หนุกหนานครับงานนี้

17. เข็ดมั้ยล่ะ:D:D:D

18. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    จะดังกันใหญ่แล้ว..พวกเรา..

19. pongpiero

pongpiero New Member Member

151
    0
    0
    ร้อนมากคับ 555 หน้านี่แดงเรยอะ

20. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    เมาแล้วถึงบ้านป่าวล่ะ5555

21. tom_disturb

tom_disturb New Member Member

201
    2
    0
    ไม่เมาได้ไงไปทักพี่กาน3ครังแกก็ยังถามอยู่นั้นว่า....นี่ใครอะ...แล้วทำหน้าตาแดงใส่อีก

22. hivigo

2,219
    39
    0
    มาววววว....ปริ้นนนนนน

23. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    เข้าใจครับ

24. mutooball

mutooball New Member Member

316
    5
    0
    ไม่เข็ดหรอกพี่แต่ตอนกลับนี้...ลดน้ำหนักได้หลายกิโล (เหงื่อแตกกระจาย) อิอิอิ:cool:

25. JZ_std.

8,075
    74
    0
    66666+............

26. ขนาดนั้นเลยหรอพี่:D

27. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    รอมิทติ้งอีกรอบครับ ว่างๆเจอกันครับ เพื่อนเพิ่มขึ้นเยอะเลย ดูอบอุ่นดีจัง

28. hivigo

2,219
    39
    0
    สงสัย..เอ..จะหล่อ..ขึ้น..พี่กานต์เลยจำไม่ได้....

คราวหน้ามีอีกมะใหร่น้อ???.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้