MSL เด็ดๆๆ มากคราบๆๆ อารมณ์ แบบ ระดับ inter เลย

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย EVOFEVER, 3 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EVOFEVER

EVOFEVER New Member Member

2
    0
    0
    แหมสนาม ดีมากเลยครับๆๆ พี่พี่ๆ ที่นั่นก็ดีมากเลยคับๆๆ ให้คำแนะนำได้ตลอด ว่าควรเข้า ไลน์ ไหนติดใจมากๆๆ เลยคับๆๆ ไว้จะไปเล่นๆๆ บ่อยๆๆคับๆๆ ขอชมๆ :)

2. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    แหม.....ชมใหญ่เลย...น้องเพียวรึป่าวนี่....ชื่อขึ้นบอร์ดแล้วนะ..แทร็คเดือน เม.ย อยู่อันดับ 3

3. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18

อยากถามว่า ถ้าไปเป็นคลับมีส่วนลดไหมครับ พอดีกำลังว่าจะจัดกิจกรรม อ่าครับ :D :D thonburi member ตอบใน pm ละกันนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้