สวัสดีครับผม "บอลเงียบครับ" ปากน้ำ - เทพา - ศรีนครินท์ - ราม 1...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Tapakorn Lumpawes, 18 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับผม "บอลเงียบครับ" ปากน้ำ - เทพา - ศรีนครินท์ - ราม 1 หลังพระอาทิตย์ตกเจอกันทักทายได้นะครับ ^^

1. ทักแล้วเงียบพี่ก็สะเทือนใจ

2. สรุปเมิงเป็นค้างคาวใช่ป่ะ

ทำงาน + เรียน เลยเหลือเวลาว่างแต่ตอนกลางคืนอ่าดิ หุหุ!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้