รบกวนหน่อยครับ พอดีอยากทราบว่า ไฟเลี้ยวขาวที่แก้ม ที่เป็นของตัวคูเป้เรซซิ่ง...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ToonToon Pongprot, 20 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนหน่อยครับ พอดีอยากทราบว่า ไฟเลี้ยวขาวที่แก้ม ที่เป็นของตัวคูเป้เรซซิ่ง หาได้จากที่ไหนครับ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

1. Sarawut Rasuwan

Sarawut Rasuwan Guest

0
    0
    0
    ผมเพิ่งเอาเลขตัวถังเบิกศูนย์มา เหลืองอ๋อยยย ไอเทมหายาก T_T

2. คู่ละประมาณเท่าไหร่หรอครับ

3. ขาวขอบขาวครับ

4. แล้วมันมีรุ่นอื่น ใส่แทนได้มั้ยครับ

5. ไต้หวันคู่ไม่กี่ร้อย แต่เป็นขอบดำนะ

6. Sarawut Rasuwan

Sarawut Rasuwan Guest

0
    0
    0
    อยากได้ขาวขอบดำ TT ใครมีแจ้งมา

7. ของไต้หวันหาได้จากไหนหรอครับ ช่วยชี้เป้าให้หน่อยครับ

8. ขอบคุณมากครับ

สั่งกะน้องเรย์ ได้ R&M Civic JDM Shop [Honda Civic EK,Si - Etc]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้